Trung mang mới nhập khẩu!

namnhat83

Mình mới tậu được em TM(mơ ước đã lâu) giờ show hàng để anh em chém và thẩm định có phải là TM 100% không vì mình mua lại(Em lồng tròn).

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Bạn muốn nghe giọng chim hót có phải TM hay không, bạn phải treo riêng nơi yên tỉnh. Clip đấu thì nó ra nhiều giọng chim đấu.

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Đúng ở clip solo này khó có thể nhận thấy dọng được, chúc mừng bạn đã có em Trung Mang mơ ước. Thân Đình Thọ

megamind

em thì nghe cũng chịu không biết có chuẩn trung mang không nhưng cũng chuc mừng bác, ai nuôi chào mào cũng đều mơ ước có 1 em trung mang để chơi

thangqn

bạn để cách xa chim hót mới zễ nhận biết,chim tm kiếm rất khó được chính xác 100% mình cũng mơ ước có một e tm nghe hót cũng đã ghiền đừng nói là đấu cội,trước mình cũng mua một con nhưng nghe ae đánh giá là không phải tm mà là vùng lân cận thôi,mình mua nhờ một a cò chỉ điểm, để bán được giá anh nào cũng nói là tm hết,zễ bị sớ lắm bác

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
mình bảo hành cho bạn con này chim quảng.còn trung mang thì chú này không phải bạn à.nó có giọng nghe lơ lớ vậy,chim rò nhiều nhưng ko ra wow trìu.vài lời nhận xét gởi đến bạn

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
chim này chim Quảng nhưng TM thì chưa biết được, bác up clip em nó ra giọng xem nào, chưa thấy gì của TM cả!