Tuyệt vời U19 VN!!!

SherlockTN

Có bác nào đang xem trận U19 VN - U19 Roma, nghỉ giữa giờ mò vào ORG như em không? Một cảm giác thật tuyệt các bác ạ, lâu lắm rồi mới thấy háo hức khi xem VN đá đến vậy! Cả hiệp một không biết bao nhiêu lần em ồ lên sung sướng với từng cái chạm bóng của mấy em ý. Tương lai bóng đá nước nhà chưa bao giờ sáng sủa đến vậy!!!!!!

P/S: Lòng đang có 1 sự tự hào không hề nhẹ các bác à!!!

ngocdung078

Có bác nào đang xem trận U19 VN - U19 Roma, nghỉ giữa giờ mò vào ORG như em không? Một cảm giác thật tuyệt các bác ạ, lâu lắm rồi mới thấy háo hức khi xem VN đá đến vậy! Cả hiệp một không biết bao nhiêu lần em ồ lên sung sướng với từng cái chạm bóng của mấy em ý. Tương lai bóng đá nước nhà chưa bao giờ sáng sủa đến vậy!!!!!!

P/S: Lòng đang có 1 sự tự hào không hề nhẹ các bác à!!!
Mình cũng vậy đang chờ hiệp 2 tranh thủ vào ORG tý

noucamp98960

Thua 1-2. U 19 VN thua trên thế thắng các bác nhé, mong cho mấy em nó tiến bộ hơn nữa và học hỏi dc them nhiều kinh nghiệm

hoadainhan

Thua nhưng tự hào ^^
- Câu này quen quá ^^! "Thua trên thế thắng, thua trong vinh quang, thua nhưng vẫn ngẩng cao đâu!" Thắng thì nổ banh xác, đúng là dân Việt Nam mình lạc quan yêu đời thiệt đó, có hay đến mấy thì thua vẩn là thua, thời Hồng Sơn, Huỳnh Đức là hợp với câu "Thua nhưng tự hào ^^, tự hào vì đả thua" này nhất.
- Vậy đến khi nào thì chúng ta mới nhận thua đây?

kjenprodn

- Câu này quen quá ^^! "Thua trên thế thắng, thua trong vinh quang, thua nhưng vẫn ngẩng cao đâu!" Thắng thì nổ banh xác, đúng là dân Việt Nam mình lạc quan yêu đời thiệt đó, có hay đến mấy thì thua vẩn là thua, thời Hồng Sơn, Huỳnh Đức là hợp với câu "Thua nhưng tự hào ^^, tự hào vì đả thua" này nhất.
- Vậy đến khi nào thì chúng ta mới nhận thua đây?

Đối với em, thắng thua không quan trọng, chỉ cần đá hết mình ^^
Trận này nếu U19 Bê Tông đôi công thì chưa chắc chúng ta thua ^^

sonbt

Tinh thần các em u19 vậy là quá tốt. Lối chơi gắn kết, có tinh thần. cảm thấy vui vì người hâm mộ đã ko quay lưng lại với bóng đá nước nhà.

xuantan579

1 bên có nền bóng đá đĩnh cao một bên vùng trững. Các em có thế trận áp đảo như vậy là quá hay rồi. lối đá đây kỹ thuật và đẹp mắt.chúc mừng cho thế hệ tương lai bóng đá VNam.

vô danh

Thật ra là lâu lắm rồi mình không thèm xem đội tuyển VN đá nhưng hôm qua xem mấy em nhà bầu Đức đá cảm giác là hay và tuyệt vời mặc dù thua nhưng cũng có cái để anh em hy vọng vì cách các em nó đá không có nhúng mùi tiền ở đó mặc dù thể hình ko được tốt như mấy bạn châu âu nhưng tựu chung là chơi như vậy là hay rồi.vài dòng cảm nhận như vậy thôi hi hi cung vui

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Đây là trận đấu đầu tiên mà mình xem lại đội Việt Nam đá sau nhiều năm không muốn xem. Thật tự hào cho tinh thần các em U19, đá cống hiến hết mình, người hâm mộ thì cổ vũ hết mình trong sân cũng như qua màn ảnh tại nhà, các em đã làm người hâm mộ chúng tôi thật mãn nhãn với lối chơi đan bóng 1 chạm nhanh, chọc khe, xử lý bóng tinh tế, lắc léo nhưng nhìn chung thì dù chơi hết mình, đẹp mắt thế nhưng phải có kết quả tốt thì người hâm mộ mới nhớ lâu được

theo cá nhân mình thì U19 xử lý khá rườm rà trong khu vực trước cầu môn đối phương, khả năng dứt điểm từ xa chưa tốt. sang hiệp 2 đuối sức -> khu vực trung tâm không còn kiểm soát tốt như hiệp 1 -> bàn thua thứ 2 khá đơn giản

Xin ủng hộ U19 2 tay 2 chân lun

anhtuanhp

Kĩ thuật xử lí bóng của U19 Việt Nam rất tốt,rất bình tĩnh nhưng tính đột biến thì chưa có,mắc dù xâm nhập đc vào vòng cấm nhưng xử lí rườm rà. Đã rất lâu r mới thấy đc tinh thần thi đấu hết mình của các cầu thủ Việt Nam,hi vọng u19 Việt Nam sớm hoàn thiện tốt khả năng ghi bàn trên hàng công và khả năng phòng thủ nhất là bóng bổng. Chúc u19 Việt Nam có kết quả tốt trong giải đấu này.

Sửa lần cuối: