VÒNG CHỌN 4 CHÚ CHIM tại hội thi chào mào tại CLB Mười Bình Định (19/10/2014)

minhhylong

Qua nhiều vòng sơ loại thì các chú chim anh tài được vào vòng chọn 4 chú chim gồm có các chủ nhân sau: Trương Như Năm, Nguyễn Đình Đường,A. Sơn B52, Đoàn Thế Vinh, Trần Dương Khải, A. Duy MC, Anh Hòa Chủ CLB Cầu Sắt Lái Thiêu, Ken Nguyễn , Võ Thừa Phụng ....
Mặc dù thời tiết nắng gắt nhưng các chú Chim này vẫn rất căng lửa và thể hiện hết khả năng của mình:

Các chú chim đăng thể hiện khả năng GĂM CHIM của mình:

Chú chim của chủ cội 10 là Võ Thừa Phụng đang ăn để giữ sức:

Chú chim Trần Dương Khải liên tục Ra Cánh sổ bỏng liên tục:

Và sau đó là XÙ LÔNG BỎ Đấu:

Kết thúc vòng chọn 4 chú chim ban tổ chức đăng tổng hợp phiếu chọn để bước vào còng chung kết:

Sau hơn 4h tranh tài, Ban tổ chức đã chọn được 4 chú chim vào vòng chung kết là: Trương Như Năm, A.Sơn B52, Đoàn Thế Vinh và Võ Thừa Phụng.
Các chú chim còn lại được trùm áo lồng nghĩ ngơi chờ vòng chung kết kết thúc
Vòng chung kết bắt đầu lúc 15H50:

Sau 10 phút tranh tai ban tổ chức vẫn chưa xác định giải nhất vì các chú chim này chơi quá tốt. Ban tổ chức tiến hàng Mời 4 chú chim và toàn thể các chú chim ở vòng chọn bước qua cội trung gian để xác định chủ nhân đoạn giải ngày hôm nay hehe....

Thân chúc các anh em nghệ nhân dồi dào sức khỏe, chim cò luôn căng lửa để tiếp tục thể hiện hết khả năng của mình tại cội 10 Bình Định!!!

Ken Nguyen

Đề nghị chủ cội trung gian 592 cho hình ảnh và cái lip vòng chung kết cho a,e ngưỡng mộ....mình chỉ có cái lip bác Duy mc ở kèo trên ché thôi,hình như cái micro của bác Duy mc hôm đó hư thì phải, thấy bác yếu xìu.

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Đề nghị chủ cội trung gian 592 cho hình ảnh và cái lip vòng chung kết cho a,e ngưỡng mộ....mình chỉ có cái lip bác Duy mc ở kèo trên ché thôi,hình như cái micro của bác Duy mc hôm đó hư thì phải, thấy bác yếu xìu.

Đề nghị các bác chiến đấu cũng nhẹ nhàng kẻo chim bị đè không lên nỗi, tránh gây hiềm khích và tung hình ảnh giật gân kẻo cháy cả khu phố chứ không riêng nhà một ai cả!

P/s: Đề nghị những AE có vé ở vòng chung kết nên thận trọng đừng để lộ hình ảnh lúc tắm cóng nhé!