vạn người mổi nghiệp nhưng chung niềm đam mê

sonmobile102

trước hết xin cảm ơn diển đàn đã tạo ra 1 sân chơi lành mạnh để ae có cơ hội làm quen và từ không ai quen biết ai nhưng đã đến với nhau 1 cách chân tình nhờ chim cò
lời cảm ơn thứ 2 cảm ơn những ae ở xa ,ở rất xa nhưng đã không ngại quãng đường xa ra tới tận nha trang cảm thấy tấm chân tình đó đáng để trân trọng và cũng nhờ chim cò mà ae có dịp làm quen với nhau
qua những chú chim mình để lại hy vọng sẽ đem lại niềm vui mới cho ae hẹn gặp lại ae ở 1 dịp gần nhất thanks tất cả mọi người

Jack Dam

uhm mà bác ở đâu, đang định rủ rê ae org mấy ngày lễ này off 1 buổi mục đích gặp gỡ, cho biết mặt, cùng nhau chung vui thảo luận về chim cò và cuộc sống của anh em, sau này có dịp còn nâng đỡ nhau

sonmobile102

uhm mà bác ở đâu, đang định rủ rê ae org mấy ngày lễ này off 1 buổi mục đích gặp gỡ, cho biết mặt, cùng nhau chung vui thảo luận về chim cò và cuộc sống của anh em, sau này có dịp còn nâng đỡ nhau
mình ở nha trang lận bạn

NgayXuaOi

Inbox số phone đi sonmobile102. Sáng mai là mình có mặt ở quê nhà NT cho kỳ nghỉ 30/04. Có gì cafe anh em giao lưu nhé.

Rgds,
NgayXuaOi

bodoitruongsa

Sơn lúc về tới cù hin vào uống nước treo chim lên gọi về 2 cặp. Chiều sắm cái lồng bẫy xúc được 1 em kee

sonmobile102

bạn bộ đội trường sa bữa nào ra nha trang mình tặng cho 1 con bổi vs cái lống sắt đẹp mang về chăm nha hôm bữa định rủ lên dk để tặng cho bạn nhiệt tình mà quên mất hihi