Video Hội thi tiếng hót chim Chào Mào Huế mở rộng lần thứ 2

nguyenngoctien

Hội thi tiếng hót chim Chào Mào Huế mở rộng lần thứ 2 (Vòng loại chọn Tóp 20) những clip tiếp theo đang hoàn thiện để úp

iphone5

Nhìn sơ clip thì chim không được căng lắm, nghe một số anh em ngoài Huế không tham dự ngoài Huế mà đem chim vào Đà Nẵng thi, không hiểu sao lại thi mở rộng cùng ngày ở Đà Nẵng và Huế, thế này làm trở ngại trong việc giao lưu các bác ah.

nin_chaomaohue

À là vì Trung Tâm VH Tịnh Tâm tổ chức là để kỷ niệm 20 năm quần thể di tích cố đô Huế là di sản văn hóa của thế giới bác à. Thời gian này rất nhiều hoạt động được diễn ra chứ không phải thi chào mào đâu bác.

nin_chaomaohue

Trung Tâm văn hóa Tịnh Tâm tổ chức lần 2 chứ không phải Hội thi tiếng hót chim Chào Mào Huế mở rộng lần thứ 2 đâu bác nhé.

tingialai

Nhìn sơ clip thì chim không được căng lắm, nghe một số anh em ngoài Huế không tham dự ngoài Huế mà đem chim vào Đà Nẵng thi, không hiểu sao lại thi mở rộng cùng ngày ở Đà Nẵng và Huế, thế này làm trở ngại trong việc giao lưu các bác ah.
Chào em .ngày mở hội thi anh có tham gia và ở trong ban giám khảo ,như vòng tốp 30 tốp 20 đều phải đem chim ra cân giọng như vậy đợt thi này tuy anh em có ra ĐÀ NẲNG một số chú chim hay nhưng trong cuộc thi vẫn còn rất nhiều chim hay đó em . THÂN CHÀO . vài lời chia sẻ đến em

nguyenngoctien

Chào em .ngày mở hội thi anh có tham gia và ở trong ban giám khảo ,như vòng tốp 30 tốp 20 đều phải đem chim ra cân giọng như vậy đợt thi này tuy anh em có ra ĐÀ NẲNG một số chú chim hay nhưng trong cuộc thi vẫn còn rất nhiều chim hay đó em . THÂN CHÀO . vài lời chia sẻ đến em
không biết trong ảnh này có bác tingialai không:D

nguyenngoctien

Vòng chung kết Hội thi tiếng hót chim Chào Mào mở rộng lần thứ 2 do Trung Tâm văn hóa Tịnh Tâm tổ chức.

phutho

em 277 ko bỏ nước đấu giải nhất là đúng rồi thể lức rất tốt chúc mừng chủ nhân

aphu_phonui

con giải 1 chơi điềm đạm hay quá bác nhỉ . xin chúc mừng chủ chim đoạt giải 1

chaomao81

chim hay quá, com đó không chơi cánh nhiều nhưng chơi nước đấu của chim già rừng và già trường, điềm tỉnh, từ từ không hối thúc, chim hay quá, chúc mừng chủ nhân chú chim.