Xòe mềm

truongvuongminh

Mới đi cội về nhà ăn hiếp mấy em ở nhà,ae xem phải xòe mềm không? Lông lá xấu quá vì chưa chịu thay lông cứ lình xình.Ae gạch đá nhiều nhiều cho em nó mau xuống lông,nhìn bộ lông mắc ói quá ah,kaka

cocghe

2 e kia sợ khiếp luôn, chim chơi được đó, chúc mừng bác

Coba

Chim đẹp, giọng tốt, chơi tốt và có xòe. Chúc cho em nó nhanh rớt lông, đạt đỉnh cao phong độ.

khoicmq7

Chim chơi đẹp giọng hay mà sao bình thường thấy chú Minh ít xách đi cội chơi thế. dấu hàng kỉ quá, lúc nào cầm đi cội cho anh em chiêm ngưỡng nhe.
Thân.

truongvuongminh

Chim chơi đẹp giọng hay mà sao bình thường thấy chú Minh ít xách đi cội chơi thế. dấu hàng kỉ quá, lúc nào cầm đi cội cho anh em chiêm ngưỡng nhe.
Thân.
hàng cùi Khôi ơi,em này cafe Đc 1 tiếng trùm về gấp kaka,chưa rơt lông a ơi,nhìn lông sơ xác lắm.

khoicmq7

hàng cùi Khôi ơi,em này cafe Đc 1 tiếng trùm về gấp kaka,chưa rơt lông a ơi,nhìn lông sơ xác lắm.
Hàng độc và chơi đẹp thì chỉ cần hết ly cafe là ok rồi. Minh đòi phải vừa Độc , Đẹp và bền nữa thì kiếm đâu ra trời. có con chim chơi đẹp và độc vậy là cơ duyên và hạnh phúc rồi. chúc mừng nhe. Lúc nào đem em nó ra cội chơi thì gọi anh nhe.