Xem con chim này và định giá giúp.

impala

Chim Thầy
chim siêng chơi quá... con này ko biết độ bền của nó ra sao nhưng chơi cách và có phong cách...

Thân!

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
bác có muốn bán hok mak nhờ định giá giúp.nếu muốn bán thì bác cứ ra giá.ae sẽ trả giá mak.hoho.chim chơi ok.

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
chơi thì phong cách nhưng k biết lên sàn thế nào! chắc được vài củ

vietgun

Xem clip mà trẹo cả cổ!

Em này chơi lăng xăng như má trắng lên ấy nhỉ! Kiểu này ra giàn chơi khoảng 30 phút (nếu dám chơi) thì cũng đứng rỉa lông vì chẳng còn lực.

Khoảng 2 củ đổ lại mua được

chaomaobmt

Nếu e nó ko tật lỗi ra trường mà chơi như thế này k dưới 2 củ 5. Đó là nhận xét của e.

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Con này nếu chơi trường gặp chim mạnh ko sợ, chơi được khoảng 1 tiếng liên tục trở lên mình sẽ bắt >4 củ

netcom0909

Nhìn qua 1 cái clip thôi cũng chưa đánh giá đúng giá trị của 1 chú chào mào đâu. Theo mình nết chơi của em này thì OK. Còn độ uy lực của giọng và chất giọng thì qua clip thì mình cũng chưa đánh giá được. Nếu tốt hết ko tật lỗi thì 3 cũ chắc cũng hốt thôi. Còn nếu đi thi mà có giải thì có giá cao nữa. Thân.

thaphuongkhach

Administrator
Góp ý nhỏ:

- Con chim là nó vô giá, rẻ với người này nhưng đắt với người kia, có thể phong cách / giọng hót đó người này thích người kia không thích nên đưa lên để cộng đồng phán xét thì hơi khó.
- Clip chỉ đánh giá được 50% giá trị thực của một con chim.

Anh em nên hạn chế kiểu định giá này vì nó rất nhạy cảm, thà rằng người ta tự rao bán thì mình có trả giá hay chém gió chủ nhân của con chim đó cũng đành chịu, nhưng đằng này...

Vài lời chia sẻ!

Thân ái!

minhvy

không thể định giá, nếu bạn muốn bán thì ra giá đi, AE nào thấy ok thì lấy nó.

xuanhuy008

chim chơi hay quá bác! nết chơi như vậy thì > 2 củ (theo quan điểm cá nhân mình).

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Xem clip mà trẹo cả cổ!

Em này chơi lăng xăng như má trắng lên ấy nhỉ! Kiểu này ra giàn chơi khoảng 30 phút (nếu dám chơi) thì cũng đứng rỉa lông vì chẳng còn lực.

Khoảng 2 củ đổ lại mua được
dùng tổ họp phím Alt+Ctrl+4 nút di chuyển lên xg trái phải
chim hay giá chắc cũng cao hjhj

netcom0909

nếu chim chơi thế này, chơi cánh + sàn cầu + đi trường tốt + ko tật lỗi mà có 1tr6 thì quá rẻ. Có là em hốt liền tay + tặng thêm 1 chầu bia.

chimchaomao_hue

Xin cảm ơn tất cả, Công nhận mấy bạn định giá chim tốt ghê luôn ( phải gọi là chuyên gia chơi chim ). Chuẩn, khâm phục chim này mình chỉ lo 1 chầu nhậu thôi. hihi.