xem giúp và chữa cáh điều tri

nguyenhoa142

nhờ a e xem giúp và giúp cách điều trị e nó để mong được trở lại bình thường

sonbt

Nó bị hiện tượng gì ? Bạn ko có mô tả gì hết vậy, qua hình chưa biết bệnh gì.

nguyenhoa142

ko phải thiếu nắng đâu anh ơi,vấn đề là e sơ ý để rớt lồng xuống đất khi dựng lại lồng thì thấy chú chim cưng bị co chân lên,e mới bắt chú chim ra để kiểm tra chân có bi gãy chân ko,sau khi kiểm tra thì e thấy ngón chân của chú tím và e co sức dầu nóng cho chú nhưng cả tuân nay vẫn thấy chân chim ko có ji thay đổi,có khi nào chân chú chim bi tạt luôn ko zay các bác,có cách nào trị mong các bác giúp cho e với
thank

sonbt

ko phải thiếu nắng đâu anh ơi,vấn đề là e sơ ý để rớt lồng xuống đất khi dựng lại lồng thì thấy chú chim cưng bị co chân lên,e mới bắt chú chim ra để kiểm tra chân có bi gãy chân ko,sau khi kiểm tra thì e thấy ngón chân của chú tím và e co sức dầu nóng cho chú nhưng cả tuân nay vẫn thấy chân chim ko có ji thay đổi,có khi nào chân chú chim bi tạt luôn ko zay các bác,có cách nào trị mong các bác giúp cho e với
thank
Mình cũng đang bị một e bình điền huế nè, do mình bắt ra cắt mấy lông đuôi tè. Sau đó thả vào vài ngày bị 1 bên chân hơi xoài ra, đôi lúc co 1 chân lên. Tuần này cho uống b1, mật ong mà vẫn còn bị sơ sơ.