xin các bác trợ giúp em

vannhatqt

em có 1 e bổi cực ngon theo e đánh giá, nhưng nó còn nhát nên chiều nay ông già quét sân chổ e treo chim, nó hoảng quá vụt lồng ra mất giờ e muốn bắt lại nó mà chưa biết làm sao mọi người giúp e với. con chim này e sẵn sàng đổi 3,4 em khác. thân

abc888

nếu nuôi lâu rùi thì có cơ hội còn bổi mới bắt thì chắc là khó rùi bạn ah

anhhau_dvh

quan trọng giờ e nó có ở quanh đấy nữa ko.nếu còn thì bác có thể mang lồng sập ra đánh lại.nếu chim nuôi ăn quen cám rồi thì nó chỉ quanh quẩn đấy thôi,chúc bác thành công

bachtuyetlan

bổi thì sáng mai hót một lúc buổi sáng rồi em ý lặn mất. còn nuôi lâu rồi thì ít cũng phải 3 ngày em ý loanh quanh gần nhà bác ah. chúc bác may mắn bẫy lại được em nó

vannhatqt

bổi thì sáng mai hót một lúc buổi sáng rồi em ý lặn mất. còn nuôi lâu rồi thì ít cũng phải 3 ngày em ý loanh quanh gần nhà bác ah. chúc bác may mắn bẫy lại được em nó
cảm ơn tất cả mọi người, mất e này e bối rối quá. sáng nay trời lại mưa nên chưa biết nó có còn không hay theo đàn nữa. nếu không thấy nó chắc e buồn lắm, mới bắt đầu chơi chim cò mà mất e mình kết nhất.

bamien

Con cá mất là con cá to, nếu bổi nhát thì hơi khó. Bạn nhờ người quen bẫy thì tốt hơn vì nó nhìn thấy bạn là bay ngay, chúc bạn may mắn!