Xin hỏi Thuốc trị Hen Xuyễn cho chào mào

oliveken1989

các cao nhân ai biết chỉ giúp mình có loại thuốc nào trị hen cho chào mào hết hẳn không vậy? nếu ai biết cách gì thì chỉ giúp mình với nha, mình đang trị bằng loại thuốc hen gà loại 5000d/ lọ mà không thấy tiến triển gì, bác nào biết giúp mình với thank nhiều:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

chaomaophoxuoi

mua thuốc có thành phần tylosin hoặc tên thuốc là tylosin .và loại crd phan về cho uống

SherlockTN

Sao bạn biết chim bị hen suyễn? Người còn phải đi khám mới biết mà bạn!! Mình nghĩ chữa theo cách tự nhiên là hay nhất, trùm lồng cho nó nghỉ ngơi , khẩu phần ăn bạn thêm cam vs mật ong, chờ con chim nó tự hết thôi bạn à, ngoài tự nhiên đâu ai cho nó thuốc uống! Đôi lời chia sẻ.

lamgiadat

các cao nhân ai biết chỉ giúp mình có loại thuốc nào trị hen cho chào mào hết hẳn không vậy? nếu ai biết cách gì thì chỉ giúp mình với nha, mình đang trị bằng loại thuốc hen gà loại 5000d/ lọ mà không thấy tiến triển gì, bác nào biết giúp mình với thank nhiều:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

mình nghĩ bạn nên pha 1 it mật ong rừng với nước ấm cho nó uống,sẽ bớt ,và cho ăn thêm thơm,và cam,mình đã thử làm mới bớt ho khẹc khẹc ( ko biết hen xuyễn thì như thế nào ?).