xin lỗi bác neo và côcghe

huyhoang0588

Hôm qua em có nói nhờ bác cocghe bắt con bổi của bác neo giùm em nhưng do dt e hết pin em không liên lạc bác em xin chân thành xl 2 bác

neo

có gì đâu tối qua cocghe và ducai xuống hốt 1 e rồi , còn 1 e sang nay chờ người qua bắt lâu qáu mình đi làm , xong về trốn việc lên quận 9 làm thêm 1 e nữa

phải công nhận bạn cocghe nhiệt tình thật , có gì thì huyhoang0588 điện nói với người ta là xong , neo thì kg sao

huyhoang0588

có gì đâu tối qua cocghe và ducai xuống hốt 1 e rồi , còn 1 e sang nay chờ người qua bắt lâu qáu mình đi làm , xong về trốn việc lên quận 9 làm thêm 1 e nữa

phải công nhận bạn cocghe nhiệt tình thật , có gì thì huyhoang0588 điện nói với người ta là xong , neo thì kg sao
ok bác cám ơn nhiều

neo

vũng tàu lên sài gòn 120km , neo đi bẫy từ nhà ra bàu cạn khoảng 65km đi về là 130km
thứ 7 đi 130km chưa dính , chủ nhật đi tiếp 130 km nữa có sao đâu

huyhoang0588

vũng tàu lên sài gòn 120km , neo đi bẫy từ nhà ra bàu cạn khoảng 65km đi về là 130km
thứ 7 đi 130km chưa dính , chủ nhật đi tiếp 130 km nữa có sao đâu
khổ lỗi tp em không biết đường bác bữa náo bẫy chỗ Nhơn Trạch được em nào đẹp đẹp em chạy liền

chaomaopr

khổ lỗi tp em không biết đường bác bữa náo bẫy chỗ Nhơn Trạch được em nào đẹp đẹp em chạy liền

bạn ko biết đường thì đi xe bus. bạn đi xe lên bến xe miền đông. sau đó đi xe bus đi bến thành. tới bến thành đi xe bus về trường đh tôn đức thắng. bắt xe ôm đi về cầu rạch đĩa 2(2km à) nhà anh Neo gần đó.ok. quan trọng là có muốn hay ko thôi bạn.hihihi

cocghe

Tôi rất ngại khi gặp bác neo tối wa vì chuyện huyhoang nhá,,, bạn làm vậy ko hay đâu ah, mì.h thì nhiệt tình giúp ae , kết wả sao ah , toàn ae chơi mình ko ah

huyhoang0588

Tôi rất ngại khi gặp bác neo tối wa vì chuyện huyhoang nhá,,, bạn làm vậy ko hay đâu ah, mì.h thì nhiệt tình giúp ae , kết wả sao ah , toàn ae chơi mình ko ah
thành thật xl bạn mình cũng ngại , mình không phải là ngừời như vậy xl coc ngiều

neo

thành thật xl bạn mình cũng ngại , mình không phải là ngừời như vậy xl coc ngiều
thôi bỏ qua đi có gì đâu , chuyện này nên kết thúc ở đây dù sao thì ducai cũng đi với cocghe rổi còn gì , mà neo cũng có cần bán gì đâu chim cò giao lưu vui vẻ là chính
ps : huy hoàng gọi cho cocghe một tiếng là xong lên org nói qua nói lại mọi người lại nghĩ Neo này kia , mệt lắm , vậy nhá
chúc các bạn một ngày mới hạnh phúc chim cò căng cứng

thôi bỏ qua đi có gì đâu , chuyện này nên kết thúc ở đây dù sao thì ducai cũng đi với cocghe rổi còn gì , mà neo cũng có cần bán gì đâu chim cò giao lưu vui vẻ là chính
ps : huy hoàng gọi cho cocghe một tiếng là xong lên org nói qua nói lại mọi người lại nghĩ Neo này kia , mệt lắm , vậy nhá
chúc các bạn một ngày mới hạnh phúc chim cò căng cứng
Đúng là cuộc điện thoại sẽ nhanh hơn là gõ bàn phím...Chúc các bác vui!

CLBMinhDuc73

Không biết q9 bác bẫy chỗ nào. Sao e đi không thấy nhỉ

bodoitruongsa

vũng tàu lên sài gòn 120km , neo đi bẫy từ nhà ra bàu cạn khoảng 65km đi về là 130km thứ 7 đi 130km chưa dính , chủ nhật đi tiếp 130 km nữa có sao đâu
Bac neo tuyển dùm em một con mồi được không cuối tháng em vao sg lấy từ nhà em sang bác cũng gần mà. Ngay cầu đen quận 2