Xin mời anh em dự đoán em nó vùng nào?

chaomaobt

Chào Mào Bình Thạnh
Có clip em nó vừa xong lông, chưa căng lắm. Quay lại post lên diễn đàn cho vui. Xin mời anh em thử tài dự đoán nhé.

Bonus thêm clip thi chào mào Bình Thạnh ngày 08/04/12. ;)

[video=youtube;yOP7bHESjLw]http://www.youtube.com/watch?feature=endscreen&NR=1&v=yOP7bHESjLw[/video]

Anh em quăng gạch đá thoải mái. hi hi

impala

Chim Thầy
đoán có phần thưởng ko anh Ân??? à... phần thưởng là em nó luôn à kaka

Thân!

ledinhnhan01

nhờ các cao thủ xác định .....bài hát lồng tiếng cm hay quá ......có âm ché nữa thì số 1...cảm ơn chủ thớt

tinikonichiwa

Loving you Chào Mào
giọng khá giống em đaklak nhà mình nhỉ ;)
ở ngoài nghe phê hơn nhiều ... hehe

chaomaobt

Chào Mào Bình Thạnh
đoán có phần thưởng ko anh Ân??? à... phần thưởng là em nó luôn à kaka

Thân!

Phần thưởng là Free 1 phần nước uồng tại Hội CM Bình Thạnh (200 Đinh Bộ Lĩnh, P.26, BThạnh). hi hi ;)

copden

nếu mình ko nhầm thì đây là giọng daklak chim má trắng nuôi lên mới một mùa chưa chửng chim nền nhiều bọng chưa đc tròn. Hầu như là giọng nhà chưa có giọng bổi rừng. Hi cảm nhận là vây ko biết có đúng ko????

chaomaobt

Chào Mào Bình Thạnh
Các bạn cứ thoải mái dự đoán. Khi nào dự đoán hết mình sẻ trả lời đáp án.

Hấp dẫn đây: phần thưởng cho những người dự đoán đúng là: Free cho những anh em đoán đúng, mỗi người 1 phần nước uống ngồi xem dợt chim tại Hội CM Bình Thạnh (200 Đinh Bộ Lĩnh, P.26, Bình Thạnh). ;)

vubaucat

em là 100% chào mào gia lai.đúng ko anh trai.giọng con bổi già gia lai em giống vậy

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Con này giống giọng Trung Mang nhưng âm cuối ngắn quá nên không biết chính xác. Hi hi....

soncuaro

Chào Mào Danh Dự
Ra giọng này chim quảng nam và huế hay ra giọng này,vùng trung mang và nam đông hai vùng nay gần giáp với nhau,tông đi hơi giống nhau,mình đoán chim này chim lứa(má trắng) nuôi lên vì lứa thường ra giọng ko nhất khoát,còn trời có yếu lửa vẫn ra giọng tròn âm,e này ra ít giọng cũng khó đoán có gong rò là dể đoán hi hi thân.

chaomaobt

Chào Mào Bình Thạnh
Hihi, xin mời các bác cứ tiếp tục dự đoán cho vui ạ. Có 1 số bác đã đoán đúng rùi đó. :D