xin phép mod và nhờ anh em

tuancpqnn

em đang cần mua 1 chú chào mào. miền hay chim bắc cũng dc ạ dk chim già bẫy lên đã đi giàn tốt em ở cẩm phả quảng ninh. mong dc giao lưu với anh em ( nhờ mod chuyển box giúp em em cám ơn )

cmtegiac

Bạn ra cội xem có em nào chơi hay thì tìm hỏi chủ nhân, còn không thì nhờ mấy ae cùng cội tìm giúp. Chứ mua chim ở tỉnh khác ship về, thay đổi khí hậu, cám bã lại tụt lửa trầm trọng. Bây giờ miền bắc đang vào mùa đông nên chuyển vùng rất là căng đấy bạn

phamkhang

Bạn ra cội xem có em nào chơi hay thì tìm hỏi chủ nhân, còn không thì nhờ mấy ae cùng cội tìm giúp. Chứ mua chim ở tỉnh khác ship về, thay đổi khí hậu, cám bã lại tụt lửa trầm trọng. Bây giờ miền bắc đang vào mùa đông nên chuyển vùng rất là căng đấy bạn
chuẩn nè b.ra cội ưng thì hỏi thăm.theo ý mình là ok nhất!

Bác cmtegiac nói rất chuẩn đấy chủ pic, kinh nghiệm của em cho thấy mua chim chuyển vùng lâu chơi lắm ( em đã từng và đang chăm mấy em chuyển vùng nè ) nên cứ ra cội mà ngắm nghía, 1 ngày chưa được ngồi vài tuần là có em ưng ý à

tuancpqnn

cảm ơn các bác đã góp ý. ^^ nhưng có 1 vài lí do khó nói vì ra giàn các bác ý chém giá trên trời quá

Bạn mua chim bổi tố chất tầm 2tr đẹp long lanh, nuôi tầm 3 tháng dìu giàn cho nó hồi hộp.

791993

mình có 1 e má trắng lên đc hơn 2 mùa rồi.mồng lân họng bò lưng tôm,nói chung nhìn đẹp hót ok.nhưng chơi mưa gió lắm có lẽ mình chăm ko đúng cách nếu bạn cần alo mình 0989532176