Tìm địa chỉ mua chim mộc ở Đông Hà Quảng Trị

anh2hp92

Hiện tại cũng ở Đông Hà đây nhưng chẳng biết chỗ nào ngoài chỗ vớ vẩn bưu điện :D

mecm

quê ở quảng trị nên hóng hớt tí để bít đường mà lằn

jun

upppppppppppppppppppppp, chắc là vẫn nhiều bác cần giúp đỡ kiếm 1 em Khe.... chuẩn ^^

hamy

các bác vào quá cầu thạch hản quảng trị khoảng 100m nhìn bên trái đường có tiệm chim bữa trước m mua ở đó e bổi già có thái độ và ra giọng là 350k,chim khá đẹp.còn loại bình thường thì 150k,m mua năm trước năm nay ko biết còn chim hay ko

anh2hp92

Theo mình được biết ở cam lộ đa số là tơ( không phải chuẩn, vì mình đi kiếm mà không có), mình cũng đang tuyển 1 em bổi cỡ 1 hoặc 2 năm solo tốt để chơi. Bạn nào giao lưu thì cứ ib nhé. :)

chenruounong

Chào mào và tôi
Theo mình được biết ở cam lộ đa số là tơ( không phải chuẩn, vì mình đi kiếm mà không có), mình cũng đang tuyển 1 em bổi cỡ 1 hoặc 2 năm solo tốt để chơi. Bạn nào giao lưu thì cứ ib nhé. :)

Ở Cam Lộ vẫn có trời bạn nhé. Mình hay lên đó bắt chim mà

anh2hp92

Ở Cam Lộ vẫn có trời bạn nhé. Mình hay lên đó bắt chim mà
Trời tơ bác ạ vì mình gặp nhiều và đã thả 5 con, giờ còn 1 con tơ siêng hót nên để lại. Bác có ở Đông Hà không tuyển hộ cho con 1 hoặc 2 năm với :)

chenruounong

Chào mào và tôi
Trời tơ bác ạ vì mình gặp nhiều và đã thả 5 con, giờ còn 1 con tơ siêng hót nên để lại. Bác có ở Đông Hà không tuyển hộ cho con 1 hoặc 2 năm với :)

Trời tơ thì mình nói làm gì bạn. Mình ở Vĩnh Linh bạn à

chenruounong

Chào mào và tôi
Bạn có chơi chào mào Khe Sanh ko. Nghe tiếng dòng nay giọng hay, và dáng chim to con dài đòn.

Chào mào Khe Sanh giờ kiếm được 1 con chuẩn nguồn gốc hơi khó đó bạn. Lơ tơ mơ là dính chim Lào như chơi

tapchoi_cm

Chả là em đang có ông anh công tác trong đấy nên nhờ ông ý mang ra dùm luôn mà chưa biết mua ở đâu