Thông báo ban nick chimhue 10 ngày do lỗi quảng cáo lách luật

longvtkm5

Anh em nên nhìn nhận khách quan một chút:
- Diễn đàn có quy định đủ 500 bài viết mới hoạt động mua bán, đây cũng là điều kiện cần và đủ cho thành viên (nhằm tôn vinh những thành viên tâm huyết cho diễn đàn). Có vậy thì diễn đàn mới hoạt động chặt chẽ và đi đúng hướng như ngày hôm nay.
- Mục E5. LỒNG là nơi các thành viên giới thiệu những chiếc lồng đẹp (không mang tính thương mại). Nếu đã thương mại thì nên đặt vào mục I1. MUA & BÁN.
Những gì nick chimhue mang đến cho diễn đàn cũng rất đáng trân trọng nhưng nếu thành viên này biết lắng nghe, biết phân biệt đúng sai, không lách luật trong một thời gian dài thì không ai dám phản ánh.
Đứng trên phương diện user, chỉ xem thoáng những bài của thành viên chimhue thì anh em không nhận ra được, chỉ thấy những chiếc lồng đó khá chất, nên bây giờ bác Lương cảnh báo, anh em ta hay tố cáo ngược. Nhưng nếu đứng trên phương diện người quản trị thì các bạn mới thấy được cái khó, cái khổ. Những gì anh Lương nêu ra hôm nay không đơn thuần chỉ là ý kiến của anh ấy mà là của cả một tập thể và cũng chỉ muốn diễn đàn đi đúng hướng và qua đó cũng muốn nhắn nhủ rằng diễn đàn luôn xem trọng những nhân tài, những người có tâm huyết vì cái đam mê đích thực chứ không phải diễn đàn chỉ là nơi để thương mại hóa.
Xin chân thành cảm ơn và chúc sức khỏe!
đồng ý với bác thức

nghiemnv

Bác chimhue nổi tiếng nhờ xì căn và đan này rồi. Mọi chuyện đã rồi, mong bac chimhue đừng buồn mà hảy cần cù viết đủ 500 bài để được show hàng bác chimhue nhé! có vài lời động viên bác ý. hí hí.

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Theo mình nên bỏ luôn mục mua bán đi vì bên đó quá nhàm chán chẳn ai quan tâm. Vậy chaomao.org có nên để tồn tại 1 pic đó hay không? Nên tập trung vào việc phát triển diễn đàn. Còn bác nào muốn thương mại hóa thì có trang 5giay, raovat.............

Thân chào.

keen_cola

chia sẽ của người khac thì có thể là vẫn châm trước đc,chia sẽ cho AE tìm hiểu thôi
còn của mình thì vậy nên xem xét lại,DĐ phi lợi nhuận nên mãi là phi lợi nhuận

keen_cola

mình trước khi tham gia DĐ cung đã đăng ký nhiều chỗ khác nhưng
1: chuyên về cm,đam mê của mình
2:phi lợi nhuần.đã tham gia vui vể nếu có tiền vào thì mấy ai còn vui dc.ai có uy tín mới có thể đăng bài bán,cái đúng quá đúng,trên internet khó có thể tin ai,nhưng khi đã uy tín với mọi người thì cũng có thể uy tín với mình đc
3:theo em nghĩ nếu DĐ thế này thì sẽ phát triễn,hãy đừng đi quá xa mục đích của nó thì có thể đc cái này nhưng sẽ mất rất nhiều