Áo Lồng LOGO chaomao.org

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

cmdienkhanh

Chắc mình là người xài đầu tiên quá..! Trùm lại chim nó không chịu ngủ trưa ..!@@ quýt miết

Ý của em nó là ta đang có cái áo mới nên ra vẻ tí. mún phe phẩy với các em khác đó mà... bác còn không biết đặt thêm 3 hay 4 cái áo lồng nữa cho các em kia cho đỡ ganh tỵ đó mà kakakaka

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai

Chắc mình là người xài đầu tiên quá..! Trùm lại chim nó không chịu ngủ trưa ..!@@ quýt miết
Mình thấy các bác Nha Trang làm lệch tông màu và logo của ORG rồi. Nếu như vậy thì sẽ gây sự hiểu lầm là sẽ có 2 ORG đấy nhé.

Tia Chớp

Ý em y chang ý anh tuangiadtu,

Lần đầu làm, anh cmnhatrang chưa tìm được nguồn vải katê thun - xanh lá mạ, và đủ số lượng lớn và có sẵn hàng, không cần đợi đặt hàng.

Lần II nhất định sẽ có màu xanh lá mạ.

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Em nghĩ áo lồng nên chữ màu xanh lá giống lô gô của áo thì đẹp hơn!

phamkien25

Xin lỗi các bác ở nhà Trang, em mạo muội tự làm logo cho cái áo lồng của mình hihi em mới làm thử nên in trắng đen hơi mờ
[/IMG]
[/IMG]
Các bác cho em ý kiến hihi em sẽ in màu luôn..........1 lần nữa xin lỗi các bác.

chuột nhắt

bác hovaten & dũng cho em đặt 1 cái lồng vuông cao 58 rộng 35. nếu được bác hộ em 1 cái nhé.

kendo

khi nào đợt II bắt đầu cho mình đặt 02cái áo lồng 68 nhé, sẽ chuyển khoản cho chủ thớt khi nhận đc tin. Thank so much !

tungcapt

Lần đầu làm, anh cmnhatrang chưa tìm được nguồn vải katê thun - xanh lá mạ, và đủ số lượng lớn và có sẵn hàng, không cần đợi đặt hàng.

Đổi màu nền của web org sang màu xanh như áo lông là ok mà.

tungcapt

Cảm ơn anh Lăng em đã nhận được 10 cái áo lồng 68 rất đẹp anh ạ mỗi tội bị ngắn khoảng 3cm chắc tại em chơi lồng biên hòa phom cao 55 mai em đi chế hi sinh 1 cái cắt ra để may vào phía trên cho dài ra thêm 3 cm chắc là ok thôi hihi cảm ơn anh.

hovaten

Moderator
thế không hộ anh được 1 cái vuông à ???????????? thich mà không được chán ghê. giúp anh 1 cái đi

Anh may áo lồng vuông, màu xanh mạ truyền thống của org đi, gửi vào : Hội Chào Mào Nha Trang - 23 Tô Vĩnh Diện - Nha Trang. ( Lăng 090 5959 489). Em sẽ in cho anh logo org cùng với đợt in lần 2. Rồi em gửi ngược ra Hà Nội.

chuột nhắt

Anh may áo lồng vuông, màu xanh mạ truyền thống của org đi, gửi vào : Hội Chào Mào Nha Trang - 23 Tô Vĩnh Diện - Nha Trang. ( Lăng 090 5959 489). Em sẽ in cho anh logo org cùng với đợt in lần 2. Rồi em gửi ngược ra Hà Nội.

nhưng anh lại thich vải thun co dãn ngoài hà nội không có. em giúp anh 1 cai được không? thanks. vải giống vải em đang làm lông 68 và 72 đó. nếu được thì ok quá. vì ngoài này không có loại đó nên anh nhờ em.

cmtegiac

ui, em thấy mào áo này lại đẹp nè, ước gì áo của em rơi vào màu này hiii

chaomao^^py

Moderator
nhưng anh lại thich vải thun co dãn ngoài hà nội không có. em giúp anh 1 cai được không? thanks. vải giống vải em đang làm lông 68 và 72 đó. nếu được thì ok quá. vì ngoài này không có loại đó nên anh nhờ em.
Bác thích quá thì làm 10 hay 20 cái , hoặc xem còn ai thích nữa không . Chứ 1 cái làm sao giúp được , làm khó AE rồi . Đi may 1 cái . in 1 cái , gửi xe cũng 1 cái @@

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.