Ó đen - lính đánh thuê

impala

Chim Thầy
1 chú chim nhiều kỷ niệm và nhiều điều "trùng hợp ngẫu nhiên". Không hiểu vì lý do gì mà chú chim này chưa hề lấy giải với tên của chính chủ nó
9 lần đi thi 4 lần tính lấy tên chủ chim đều rớt... 5 lần lấy tên người khác thì:
2 giải kk - An nhiên
1 giải 3 - An nhiên
1 giải 1 - Birdcoffee
1 giải kk - Birdcoffee

cmtegiac

em trong lồng chạm phải k Sỹ, Nết chơi ổn đấy, nhưng e nó không hợp chủ cũ rồi hii

Leodevincy

Chào mào Việt
Cho em nó đi đánh thuê bào giải đi Impala. :D kakaka

Chúc sức khoẻ,
Leodevincy

vinhdq

Phải con hôm bửa đi An nhiên, chim đang chơi cho rớt không chú Sĩ.

hoacatim

Vậy là e này ko hợp với tên bác chủ ui. Chuyển khẩu luôn bác ơi hihihihi

impala

Chim Thầy
Xin cám ơn các bác hihi

Em nó về em là chưa có giải anh Hùng ơi... nhưng e cầm đi thi tính lấy tên của em thì toàn rớt.. còn lấy tên con em rồi ae họ hàng thì toàn có giải... potay nó hahaha...

Đúng nó đó a Vinh ơi...

cmtegiac

Xin cám ơn các bác hihi

Em nó về em là chưa có giải anh Hùng ơi... nhưng e cầm đi thi tính lấy tên của em thì toàn rớt.. còn lấy tên con em rồi ae họ hàng thì toàn có giải... potay nó hahaha...

Đúng nó đó a Vinh ơi...
vậy đổi tên nó đi là OK thôi e

Hoàng Nguyên

Tên chim là Ó Đen, mang thủy, thuộc cung Càn, sao chiếu mệnh là Thiên Vương. Chủ tên Sỹ, ở Biên Hòa phố thuộc mạng Hỏa, cung...Tên, sao chiếu mệnh là Địa Sát...Không hợp không hợp đâu! Chim này cần di chuyển về hướng Đông Bắc, theo chủ nhân tên Hoàng, Long Khánh thị thì ngon.
P/s : Mình tên Hoàng, ở LK :cool:

Leodevincy

Chào mào Việt
Tên chim là Ó Đen, mang thủy, thuộc cung Càn, sao chiếu mệnh là Thiên Vương. Chủ tên Sỹ, ở Biên Hòa phố thuộc mạng Hỏa, cung...Tên, sao chiếu mệnh là Địa Sát...Không hợp không hợp đâu! Chim này cần di chuyển về hướng Đông Bắc, theo chủ nhân tên Hoàng, Long Khánh thị thì ngon.
P/s : Mình tên Hoàng, ở LK :cool:
Bác này nói như thầy Phong Thuỷ í, hôm nào nhờ bác coi tướng con chim mình thử có hợp phong thuỷ ko mà sao cứ ỉa chảy hoài, oái ăm thật :))

Hoàng Nguyên

Bác này nói như thầy Phong Thuỷ í, hôm nào nhờ bác coi tướng con chim mình thử có hợp phong thuỷ ko mà sao cứ ỉa chảy hoài, oái ăm thật :))
Nếu chim bị tiêu chảy thì nó không thuộc lĩnh vực phong thủy mà nó là bệnh đường hô hấp. Chim đâu bác chuyển cho em chăm ít năm là nó tự hết à:D

impala

Chim Thầy
Chắc cũng có vẻ phong thủy bị sung khắc... vậy lần sau đi mặc áo xanh biển coi sao ^^

vinhdq

Xin cám ơn các bác hihi

Đúng nó đó a Vinh ơi...

Ồ vậy thì con này cần phải theo phong thủy rồi, lần sau có đi thi thì lấy tên khác đừng lấy tên chú, bửa đó em ý đang chơi ầm ầm không hiểu sao cho xuống, giận quá đi về luôn.

impala

Chim Thầy
Ồ vậy thì con này cần phải theo phong thủy rồi, lần sau có đi thi thì lấy tên khác đừng lấy tên chú, bửa đó em ý đang chơi ầm ầm không hiểu sao cho xuống, giận quá đi về luôn.

Chim cò có bữa này bữa kia a Vinh ơi... vui là chính... mà thi mấy cuộc thi đó căng thẳng quá nên mất vui hahaha