Đà Nẵng: Cần tìm mua thuốc bactrim trị ho cho CM.

NhocKent12

Như tiêu đề trên thi ae Đà Nẵng ai biết chỗ nào có bán thuốc bactrim trị ho cho CM thì chỉ dùm mình với, hoặc ae biết tiệm thuốc thú y nào thì chỉ giúp mình.
Thanks...!

tubeo

bactrim là kháng sinh diệt khuẩn hay nhưng mà rất độc với thận,hiện nay ít dùng cho con người.không biết dùng cho chào mào có sao không nhỉ?

NhocKent12

Loại đó dùng cho người rồi bạn ơi, mình đang cần tìm mua loại dùng cho gia cầm ấy, liều lượng dễ canh hơn.
Thân...!

hungtn20

ra mua cai thuốc ho pH cho người uống 28 ngàn. Về pha loãng thôi chừng 3 giọt cho 1 cóng nước, cho uống sáng tới trưa thay nước sạch cho chim uống, đảm bảo sau 2 ngày là hết. Nhớ trùm lồng tránh gió, cách ly chim ra đừng để nó hót vì nó hót sẽ lâu hết lắm.

thaodailoc

bạn mua loại Bổ Phế Chỉ Khái Lộ của Nam Hà ak,khoảng 32k,về pha 1 tí nước bỏ vào cóng cho uống,+ thoa 1 ít dầu gió lên cầu ,trùm áo lồng lại,cách ly e nó ra,mà nhớ dọn phân rùi trùm lại hị ;)

NhocKent12

Loại này mình đã dùng rồi nhưng vẫn không ăn thua:D
ra mua cai thuốc ho pH cho người uống 28 ngàn. Về pha loãng thôi chừng 3 giọt cho 1 cóng nước, cho uống sáng tới trưa thay nước sạch cho chim uống, đảm bảo sau 2 ngày là hết. Nhớ trùm lồng tránh gió, cách ly chim ra đừng để nó hót vì nó hót sẽ lâu hết lắm.

Dat_casper

ngoài HN thì mình giúp đc chứ trong đó thì có 1 bác chuyên bán thuôc trị ho cho CM đánh hàng chuẩn từ thái về đắt sắt ra miếng

NhocKent12

Bác nào trong Đà Nẵng có thuốc trị ho vậy bạn, bạn có thể giới thiệu mình được không.
Thân...!
ngoài HN thì mình giúp đc chứ trong đó thì có 1 bác chuyên bán thuôc trị ho cho CM đánh hàng chuẩn từ thái về đắt sắt ra miếng

Dat_casper

sry bác em viết nhầm ngoài HN em có thể dẫn bác đi mua trong đó thì em chịu hiiiiiiii