Đề xuất đến BQT diễn đàn và các bật tiền bối QN-ĐN.

Là một thành viên của Diễn Đàn, là người chơi chim Chào Mào tại Quảng Nam, Đức có đề xuất xin được gởi đến BQT và các bật tiền bối tại đất Quảng Nam-Đà Nẵng.
Hiện phong trào chơi chim của Quảng Nam cũng như toàn quốc đang đi lên rất nhanh và mạnh. Và diễn đàn ORG của chúng ta cũng vậy, Đức thấy số lượng bài viết rất đa dạng và phong phú về chủ đề. Nhưng đó là những bài viết bằng chữ và đọc bằng mắt chứ không phải là lời nói bằng miệng và được nghe trực tiếp bằng tai. Cần lắm những cái bắt tay của một cuộc gặp gỡ thân mặt để được chuyên trò-được chia sẽ thú đam mê và để cho những người như Đức được có cơ hội gặp gỡ giao lưu và học hỏi các cao thủ về sân chơi đầy...quyến rủ này.
Đức mong muốn rằng BQT cùng các bật tiền bối của Diễn Đàn tổ chức một buổi gặp mặt-giao lưu cho các ae là thành viên của diễn đàn ORT tại khu vực Quảng Nam hoặc Đà Nẵng.
Mong BQT giành chút thời gian đọc những dòng đề xuất này!
Cảm ơn BQT và ae, mong được gặp ae để được giao lưu và học hỏi.
Đức QN.

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Lâu lắm rồi chưa thây cuộc Off chim còn của ORG. Clb nào đăng cai để AE đăng ký vừa giao lưu chim cò và gặp mặt luôn.

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
AE cho ý kiến. Nếu được thì CLB Chào mào Đất Quảng - Đà Nẵng đăng cai tổ chức cuộc OFF này.Về thời gian, chương trình, chi phí AE ý kiến thêm.
Mục đích chính là để giao lưu, gặp gỡ, kết nối thắm tình bằng hữu.

Thân ái!

Cảm ơn ae đac ủng hộ ý kiến của Đức QN. Mong BQT sớm có thông báo lại cho ae thành viên ORG tại khu vực QN_ĐN.

phamnam186

Mình bữa trước cũng có cơ hội về DN nhưng thời đó phong chào chim cò chưa cao.ước gì mình dc 1 lần dc quay lại.Đức ở dn chỗ nào vậy

Mình bữa trước cũng có cơ hội về DN nhưng thời đó phong chào chim cò chưa cao.ước gì mình dc 1 lần dc quay lại.Đức ở dn chỗ nào vậy
Chào bạn, Đức là dân Quảng Nam. nói là dân quảng nhưng nhà ở ngay ranh giới quảng nam đà nẵng. Đức ở Khu Công Nghiệp Điên Nam-Điện Ngọc, gần trường Việt Hàn ấy.

AE cho ý kiến. Nếu được thì CLB Chào mào Đất Quảng - Đà Nẵng đăng cai tổ chức cuộc OFF này.Về thời gian, chương trình, chi phí AE ý kiến thêm.
Mục đích chính là để giao lưu, gặp gỡ, kết nối thắm tình bằng hữu.

Thân ái!
bạn làm mình thấy háo hức khi đọc ý kiến của bạn. Cảm ơn bạn đã ủng hộ ý kiến.

phamnam186

Chào bạn, Đức là dân Quảng Nam. nói là dân quảng nhưng nhà ở ngay ranh giới quảng nam đà nẵng. Đức ở Khu Công Nghiệp Điên Nam-Điện Ngọc, gần trường Việt Hàn ấy.
mình có người nhà ở quận Liên Chiểu

Đầu tiên rất like chú Đức ý kiến quá hay, mong gặp chú sớm để giao lưu.
Chú cafe chim vĩnh điện viết gì hiểu chết liền.
Cảm ơn anh lamgiadat đã ủng hộ ý kiến. Đức cũng mong sớm được gặp a và ae để giao lưu.
Chúc anh sức khỏe!
Cafe chim vĩnh điện chắc đang lo tổ chức buổi giao lưu ngày mai nên rối trí viết nhầm gi đó hehe