Đề xuất đến BQT diễn đàn và các bật tiền bối QN-ĐN.

tran van trinh

nếu cu đức đưa ra ý kiến hay như vậy,thôi thì ae quảng nam mình đăng cai đi.trần văn trình ủng hộ 100 %.

hatdn

Các cao thủ đang nhường sân cho đội ngũ kế cận đó, ae cứ làm đi rồi các cao thủ sẽ ủng hộ nhiệt tình.

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Ấn định cái ngày, địa điểm luôn đi Đức. Tập hợp lại giao lưu chim nội bộ rồi họp mặt luôn.
Sáng mai có ra Hoàng Phi Long thì gặp mặt bàn bạc tiếp hén.

Thân ái!

tenchiday

em quảng nam đang học ở đà nẵng có đc đi k đây ? chim cò chết sạch trơn nên lâu chẳng thèm ol, bữa ni ol lại thấy mục hay. thôi thì chim chết kệ, cho đi ké thì em vác trym nhà gl vs

Ấn định cái ngày, địa điểm luôn đi Đức. Tập hợp lại giao lưu chim nội bộ rồi họp mặt luôn.
Sáng mai có ra Hoàng Phi Long thì gặp mặt bàn bạc tiếp hén.

Thân ái!
Tuangiadtu anh, sáng nay ae mình k gặp được, hẹn anh dịp sớm nhất nha, mong đc giao lưu với anh.

em quảng nam đang học ở đà nẵng có đc đi k đây ? chim cò chết sạch trơn nên lâu chẳng thèm ol, bữa ni ol lại thấy mục hay. thôi thì chim chết kệ, cho đi ké thì em vác trym nhà gl vs
Tenchiday, quá vui cho đội ORG đó chứ, thêm bạn thêm vui mà. Khi nào BQT và các Bậc tiền bối có thông báo bạn cố gắng sắp xếp tham gia nghen.

tenchiday

Tuangiadtu anh, sáng nay ae mình k gặp được, hẹn anh dịp sớm nhất nha, mong đc giao lưu với anh.

Tenchiday, quá vui cho đội ORG đó chứ, thêm bạn thêm vui mà. Khi nào BQT và các Bậc tiền bối có thông báo bạn cố gắng sắp xếp tham gia nghen.
ok anh. em sẽ chú ý theo dõi topic này , sớm cập nhật tình hình cho ae biết vs nhé