Địa Điểm Dợt chim CLB chim cảnh Núi Nhạn Phú Yên

luumanhden

Cuối cùng thì AE CLB cũng đã một nơi dợt chim rộng, thoáng mát.
chỉ tiếc là chưa được đón tiếp ai cả hi.:) mong cả nhà đi đâu cũng ghé lại cho vui.Đây là Hội quán Đất Phú của nghệ nhân Toàn và đồng thời là phó chủ nhiệm của CLB.Anh đã tâm huyết cho hội quán đã lâu rồi,đây cũng là một địa điểm mới khai trương vào ngày 30/06. Mình thì không dự đươc buồn quá nhưng dù sao cũng chúc cho hội quán anh Toàn ngày càng phát triển mạnh hơn nữa cũng như cống hiến thêm nữa trong lĩnh vực chim cảnh.

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Chúc clb chim cảnh núi nhạn Phú Yên càng ngày càng phát triển , lớn mạnh
Thân chào

sonbt

hi hi, nhớ tới thời ôn thi đại học ở gần địa điểm này. Có dịp ghé thăm QN và cafe chim cảnh Đất Phú. Chúc quán ngày càng phát triển!

Toandatphu

Cam ơn a bilado, râu ngày càng dài hihi,em toàn đất phú chúc các ae mạnh khỏe, ngày càng có nhiều chào mào hay!
Ae gần xa khi nào tới phú yên ghé cafe Đất Phú nha!
Thân chào ae!

luumanhden

rất vui khi được đón tiếp bạn. chúc bạn đạt được những gì mình mơ ước.
hi hi, nhớ tới thời ôn thi đại học ở gần địa điểm này. Có dịp ghé thăm QN và cafe chim cảnh Đất Phú. Chúc quán ngày càng phát triển!

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Chúc mừng AE Phú Yên đã có thêm nhiều CLB và cội dợt chim tạo ra sân chơi giao lưu giữa các AE trong địa phương và các AE ở khu vực lân cận

Chúc cho phong trào Chào mào tại Phú Yên ngày càng phát triển lớn mạnh - đoàn kết !

Thân chào !
Leebul.

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Địa điểm đẹp quá chúc mừng anh em Núi Nhạn Phú Yên

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
hi Toàn hôm khai trương mà không báo cho anh... anh chờ tin mà không thấy ! hi hi hi chúc cafe chim cảnh Toàn Đất Phú ngày càng đắt khách chim cò luôn căng lửa .
Thân chào

chaomao^^py

Moderator
chân hết cà thọt đi nhớ rủ anh nhé ? không rủ anh chọt cho em thọt một chân nữa bây giờ ! khè khè
Thân
Hehe ! Dạ Chắc cũng sắp ổn rồi anh , mà chim nhà em thay lông hết rồi , vào mà không có chim hơi thiéu gia vị đúng không . Bữa đó anh và Huy mang 2 con ra hen ^^

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Hehe ! Dạ Chắc cũng sắp ổn rồi anh , mà chim nhà em thay lông hết rồi , vào mà không có chim hơi thiéu gia vị đúng không . Bữa đó anh và Huy mang 2 con ra hen ^^
chủ nhật tuần này A trực rùi ,thứ 7 hay thứ 6 tuần này đi

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Chúc mừng thầy dạy Lái Toàn nhé, Chúc cội cùng phong trào chào mào Phú Yên ngày càng phát triển mạnh. Trường chim đẹp lăm.