Đức Qn xin được gởi lời cảm ơn và chia sẻ niềm vui!

Cảm ơn mọi người, cảm ơn chân thành đến từng lời chúc của các anh và các bạn. Vui lắm anh/em ạ. Vừa theo đuổi+cống hiến đc cho đam mê vừa đc tận hưởng giây phút thiêng liêng của người đàn ông.
Niềm vui này được tăng thêm hưng phấn khi đọc từng ctm từng lời chúc của mọi người. cảm ơn ạ!
Đức Qna.

Chúc mừng em trai nhé. Sướng nhất là chú rồi đó. Ngũ trường ngũ đoản gì có hết ... :p
Có em bé rồi thì tập trung vào gia đình nhé. Tất cả vì con em chúng ta. Chim hay, lồng đẹp thì chuyển vào SG anh giữ dùm cho...:p.
Bữa đó chuyến bay của anh delay nên sáng 29/6 mới vào SG, nếu biết trước đã đổi vé để ở lại giao lưu với anh em cho vui rồi.

Hẹn dịp khác nhé.

Thân,
phutdn

P/S: bữa sau nhớ lên kèo sớm sớm nhé. Lên trễ quá chim anh em khác chơi bả hết rồi ... :cool: Lần sau cứ y theo qui chế chấm thi chuẩn của SG mà xử nhé.
Dạ. Tiếc là chưa được giao lưu cùng anh nhiều anh ạ. Hôm đó ra tiễn anh nhưng lại đi sớm quá, mong sớm có dịp gặp lại anh và căn cứ theo quy chế Sài Gòn để chiến. Chúc anh và gia đình sức khỏe nha anh.

QuyTo

tuy không cảm nhận được hết niềm vui của bác nhưng dù sao xin chúc mừng bác, chúc bác ngày nào cũng vui như thế.

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Trước tiên chúc bà xã Đức vượt cạn thành công , thật nhiều sức khỏe sau khi sanh mẹ tròn con vuông , chúc mừng Đức lên chức ba nhé
Thân chào , đang ở Hội An nè Đức ơi

chenruounong

Chào mào và tôi
Trước tiên chúc bà xã Đức vượt cạn thành công , thật nhiều sức khỏe sau khi sanh mẹ tròn con vuông , chúc mừng Đức lên chức ba nhé

Thế là đợt này được gặp bác bin la đen ở Hội An rồi. :)

Em cảm ơn anh Bilado kính mến. Đang vui lắm anh ạ.
Vậy là ae mình sẽ được gặp nhau ngay trong ngày mai. Mai hẹn anh tại đem giao lưu nha anh!

chaomaophutho

Chúc mừng anh. Cảm ơn anh đã chia sẻ niềm vui và kiến thức về nuôi dưỡng chào mào
Chúc anh và gia đình luôn hạnh phúc