Đi bẩy chim trúng bí kíp hoàng kim

Bav4ever

vấp té quay lại thấy cục vàng :))
chúc mừng thớt
P/S: nhiều người đi bẫy cả đời chả thấy được 1 chấm bông
Bạn có tin có người đi bẫy về nuôi ở nhà 2 năm chim vẫn bình thường bán cho một người khác qua vụ thay lông chim ra bông rồi cả một nửa mỏ trắng. Đúng là phải có cái duyên cái nợ ...

cmtegiac

chúc mừng bạn lượm được bí kíp mà ai cũng muốn. Nhìn con trong avatar của bạn mới dữ chim

keen_cola

được cái mũ với cái giáp hoàng kim môn phái,cố gắng kiếm đủ bộ đi thớt,đùa chút,may mắn quá

tosudoc

Bạn có tin có người đi bẫy về nuôi ở nhà 2 năm chim vẫn bình thường bán cho một người khác qua vụ thay lông chim ra bông rồi cả một nửa mỏ trắng. Đúng là phải có cái duyên cái nợ ...
cái này mình có thấy rồi nè.không những đổ bông mà nó còn lột chân lột mỏ nữa hiiiiiiiiiiii sao chờ mãi ko đến mình nhỉ. hiiiiiiiiiiii do cách ăn cách ở rồi haaaaaaa

dongki

ô là la zui qá là zui, chúc mừng bạn đã trúng 1 tờ độc đắc, cố gắng phát huy lần sau nữa nha

chaomao_tn

Cảm giác thật là Yomots khi gặp được em như thế này chúc mừng chủ thớt.;)

pepsi47

Moderator
cái này mình có thấy rồi nè.không những đổ bông mà nó còn lột chân lột mỏ nữa hiiiiiiiiiiii sao chờ mãi ko đến mình nhỉ. hiiiiiiiiiiii do cách ăn cách ở rồi haaaaaaa
Haha bác cứ chuyển bớt vài em Trung Mang lên cho em sang năm sau là đi đánh được con bông chiến liền ah he he.

chimhue

có bao giờ trên đường đời tấp nập . Ta vô tình vấp phải cục đô la ( bác chủ may quá )