Đi làm về mệt . nhìn thấy chim hết mệt :))0)) ( chao mao ninh hoa )

duongchulam

em nghĩ hầu như ai cũng vậy bác ơi! bản thân em sáng 7h là phơi nắng chim đến 7h45 đi làm tối 6h về là trùm áo cứ vậy mà trong cho đến t7, cn để tụi nó ra cội xã street, chim và chủ đều thích chỉ có gấu là không thích mà thôi . nói thật em tiếp xúc với chào mào còn nhiều hơn gấu (mặc dù sắp cưới rồi)!

cmtegiac

em nghĩ hầu như ai cũng vậy bác ơi! bản thân em sáng 7h là phơi nắng chim đến 7h45 đi làm tối 6h về là trùm áo cứ vậy mà trong cho đến t7, cn để tụi nó ra cội xã street, chim và chủ đều thích chỉ có gấu là không thích mà thôi . nói thật em tiếp xúc với chào mào còn nhiều hơn gấu (mặc dù sắp cưới rồi)!
cẩn thận cưới xong gấu phản đòn nha em

duongchulam

anh CMTEGIAC đã từng trải nghiệm qua nên có bí kíp gì thì share em với!!! cảm ơn anh đã nhắc nhở.

dungchaomaovt

mình đi làm xa nhà, 15 ngày mới về, về đến cái việc đầu tiên là xem các em nó hót hét thế nào,,sức khỏe ra sao..hehe. đúng là thú đam mê này sao mà nó nghiện thế.

MrKhoaMars

Cưới đi rồi biết bác ơi, đặc biệt vợ có bầu rồi hiểu. Sáng nay phải chào 2 em chiến nhất đi rồi. Về nhìn miếng chuối nó ăn dỡ mà lòng đau như cắt. Đến được với mình là một cái duyên rồi. Mong sao em nó qua chủ mới tiếp tục phát huy và hạnh phúc hơn khi ở bên mình.

luanthanh

Ai trong đời ma ko sợ vợ
Vợ là vợ mà chim là chim
Vợ mà có nhăn ta ,,,,,,,,
,, Ta xách chim mà đi dợt
Vợ là vợ mà chim là chim