Đi thi nổi không???

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Phong sơn ngày thứ 1 ở sài gòn.Anh em nhận xét em nó đi thi ngày 9/9 được ko nhé?????
Cám ơn toàn thể anh em

hatelove

Ui má ơi?Con này a ko nên hỏi thi dc ko mà là có giải dc ko mới đúng.Hii.

soncuaro

Chào Mào Danh Dự
Chim đẹp đó bác phơi nắng cho ôm lông chút nửa là ok,chúc bác thành công nhe hi hi

pepsi47

Moderator
Con này có giọng ché dây nghe phê quá, em thấy con này lông chưa ôm lắm có lẽ hơi thiếu nắng? Vài lời góp ý ko đúng xin bỏ qua, thanks pepsi47.

Mr.nop

theo mình bạn không nên cho em nó đi thi,ra đó nó đoạt giải nhất thì mệt lắm à.hè hè.
chúc mừng bạn có chú chim hay.chéc nghe phê lòi,ra trường nó chéc vầy chim nào chịu nổi chứ:cool:

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
theo mình bạn không nên cho em nó đi thi,ra đó nó đoạt giải nhất thì mệt lắm à.hè hè.
chúc mừng bạn có chú chim hay.chéc nghe phê lòi,ra trường nó chéc vầy chim nào chịu nổi chứ:cool:
đi thi chim đòi hỏi độ bền bĩ em ơi.nó đang thay lông a sợ ko đủ lực

minhtuan211

nếu chim cái nết chét hậu thì tốt bác,e sợ nó chéc vòng đầu nhiều quá mất sức,chúc bác thi thành công,jo e thấy đa số những e vòng đầu chơi năng nổ đều ko như ý muốn lắm,bác cho nó chút nắng nữa,không thi je phơi nắng lắm,nhớ không sài máy lạnh mở cửa thoáng cho e nó nha,không biết bác có đem theo nước ở nhà bác hay cho e nó uống không.

netcom0909

mới vào có 1 ngày mà chơi vậy là ok quá rồi a Nguyễn ơi, nhưng sợ nó còn lạ nước, lạ khí hậu nên chưa phát huy hết được. Nếu 09/09 ép nó đi thi thì hơi tội cho e nó quá.

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
mới vào có 1 ngày mà chơi vậy là ok quá rồi a Nguyễn ơi, nhưng sợ nó còn lạ nước, lạ khí hậu nên chưa phát huy hết được. Nếu 09/09 ép nó đi thi thì hơi tội cho e nó quá.
Anh cũng nghĩ vậy,lông ống còn nhiều quá.thank bạn hiền

thuy_haingo

Chim đẹp, giọng chéc dài phê, nhưng nước chơi mình thấy có vẻ không được bền, có thể chim chưa ôm lông nên độ căng lửa chưa hết sức. Chúc mừng chủ thớt.

thietdam

mình thấy chim di thi con phải có tố chất bền chim nữa, nhiều chú đi thi mấy vòng đầu choi rất hay, nhưng cang vào trong thi cang rỉa lông.thi liền 4 tiếng giữa cái nắng chim há to mồn.