Đi về nơi xa

khoicmq7

Hôm nay mình tập hợp tất cả các clip của em chim Đại Nội Huế hay AE quận 7 hay gọi nó là con chim 57 đã chinh chiến cùng mình từ lúc nó còn là con bổi mua từ Huế vào đào tạo gần 5 năm qua và đây cũng là clip cuối cùng mình quay nó mới xong lông được mấy ngày.
Tuần sau em nó sẽ đầu quân cho đội bạn của mình thuộc tỉnh khác. Bùn... nhưng mình muốn nó có một ngày mai tươi sáng hơn khi nó là một nhân tố bí ẩn chưa được biết đến.

clip solo một mình
<br>

clip đấu với con phong sơn bên phải , em nó bên trái
<br><br>
<br>

clip em nó chơi ở cội q7 mùa lông năm ngoái
<br>
<br>

clip đấu chim ở nhà người bạn em nó bên phải
<br>
<br>

Hai năm trước solo một mình lúc sáng sớm
<br>
<br>

Hai tháng trước khi em nó chưa thay lông mùa này (em nó đứng lồng vuông bên phải )
<br>
<br><br>

khoicmq7

Chim hay, gắn bó 5 mùa mà lý do gì lại chia tay?
dạ vì nhà 16 con nuôi có hơn 2 mét vuông treo gần nhau cách chỉ 10 phân trùm áo lồng thường xuyên thời gian nó được đi cội chính là thời gian nó được ra tù và đi dợt coi như là đi phơi nắng. Thấy nó là nhân tài mà mình không khai thác hết khả năng mà chỉ vì yêu nó mê nó giử hoài thì tội cho một nhân tố bí ẩn nên đành để em nó về đội bạn.

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Để ý em nó 2 năm nay mà ko dám mở miệng hỏi. Hy vọng em nó thành danh nơi trời mới. Tiếc quá

khoicmq7

Chim hay quá,e nó về tỉnh nào vậy bác chủ
Vì mình đưa cho người bạn thân nên tạm thời xin phép ko thể nói em nó về tỉnh nào.
Sau này nếu thật sự nó thành danh tự sẽ có người biết nó xuất phát từ đâu.
Thanks bác đã quan tâm đến em nó.
Thân.

QUANGCHIEN_NGO

chúc em nó đạt nhiều thành công! 5 mùa rồi chia tay chắc sẽ nhớ em ấy lắm chứ không phải đùa đâu :)