đánh giá tương lai dùm em nó đi anh em

em này là sk mào cui hơn 1 mùa lồng về tay mình được hơn 1 tháng, em nó đang thay lông , anh em xem tướng tá em nó ra sao, có mập lắm không ?

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Giọng hay, đang thay lông nên yếu lửa , ko có vấn đề gì cả.

Toàn Aloha

Đọc câu này của bạn cười muốn vỡ bụng:eek:..!!Con chim 2 mắt 2 bên chứ đâu như người 2 mắt đằng trước nhìn thẳng làm sao nó thấy.hehe.

có nghĩa là nó quay lưng lại hót với con này đó bạn :p

Bác này đùa đó mà anh Tùng :)

ông anh giao lưu với mình nói là Sk

Em nghe cũng thấy ko giống SongKon cho lắm (chắc toàn nghe trên youtube nên cũng cùi bắp)

duongchulam

bác biết chính xác thế còn hỏi khó anh em ah! hay bác không tin chủ chim
Tóm lại em này chưa căng đi có 1 tông a2h nên chưa biết gì. CHim em này to quá hihi ý mình là chim hơi mập chắc được chăm kỹ quá

Phụng

1 mùa lồng mà k có chim nào dám sáp lá cà à? Chắc em ý phải 6 7 mùa rừng rồi. Nếu vậy thì chúc mừng bác luôn

bác biết chính xác thế còn hỏi khó anh em ah! hay bác không tin chủ chim
Tóm lại em này chưa căng đi có 1 tông a2h nên chưa biết gì. CHim em này to quá hihi ý mình là chim hơi mập chắc được chăm kỹ quá
Mình chỉ nhờ anh em xem đánh giá xem tiềm năng, và xem em ấy có mập không vì mình chăm hàng ngày nên không thấy được, còn chuyện về chủ chim thì mình tin, anh ấy rất vui vẻ và nhiệt tình, anh em quen mà
1 mùa lồng mà k có chim nào dám sáp lá cà à? Chắc em ý phải 6 7 mùa rừng rồi. Nếu vậy thì chúc mừng bác luôn
Không con nào ở nhà mình dám sáp thui, do chim nhà mình cùi mía mà;)

gasjfm

con này chưa có gì khẳng định chuẩn songkon đâu nhé.thời buổi này thật giả lẫn lộn hết

nghiemnv

Em này lông chưa ôm nên nhìn em nó yếu ớt và mập, Dáng bộ em này cũng đẹp, yếm cân mào dày và đặc biệt không hổng gốc mào. Giọng thì bình thường không gì nổi bật, tông giọng đi chậm không nhanh như chim sk. Hy vọng là em nó yếu lửa nên thế, mong rằng sau khi có lữa em nó sẽ trổ tài và ra nước giọng đắc trưng của SK. thân. có gì ko phải bỏ quá cho. :)

@@ đó chỉ là vài chú chim bình thường . thử kè chim bất bình thường xem sao bạn @@ chim giọng hay
hehe ! tại mình không có chú chim nào bất thường hết, đang mong em nó xong lông để đem đi cội kè thử nè bạn. Nhưng hôm bữa đem về mình đưa ra cội em nó cũng chơi lai rai rồi

Em này lông chưa ôm nên nhìn em nó yếu ớt và mập, Dáng bộ em này cũng đẹp, yếm cân mào dày và đặc biệt không hổng gốc mào. Giọng thì bình thường không gì nổi bật, tông giọng đi chậm không nhanh như chim sk. Hy vọng là em nó yếu lửa nên thế, mong rằng sau khi có lữa em nó sẽ trổ tài và ra nước giọng đắc trưng của SK. thân. có gì ko phải bỏ quá cho. :)
cảm ơn bạn, mình đang tấp cào cào và trứng kiến cho em nó xong lông sẽ giảm cân cho em nó. mà sao kỳ lắm phơi nắng một lúc nó ôm lông đem vô cái nó xù lông ak bạn