đi đâu loanh quanh cho đời mỏi mệt, bổi đã về

rtnvrb380

Sáng nay nhận đc tin báo của vienhai là có bổi về thế là vội sang nhà anh cocghe vác mồi tập đi. Qua tới nhà vienhai treo mồi thấy im lặng quá tưởng đi mất ráng treo đc 1 lúc nghe tiếng động lạ càng lúc càng gần và thế là em nó đã chung cây. Bộng cánh đầy đủ và sau 30p vật vờ với mồi thì nó đã sa lưới. Tuy thưa mà khó lọt. Kaka. Máy ảnh si đa quá ko quay đc có ít hình cho anh em xem qua.

Cảm ơn anh em đã xem bài.
Chả biết cái sever up ảnh bị gì mà up hoài ko đc.

Sửa lần cuối:

neo

chim sổng , đang hoàn thiện lông , nát quá
dù sao cũng chúc mừng sáng nay Neo chở Bé đi học kg thì cũng đi rồi
show thêm vài tầm hình nữa đi

cocghe

Con này xong lông mào khá dầy luôn đó định, mới về kiểm tra nó xong

huutuanqc

Hum nay cũng làm 1 chuyến xún gần chỗ a. Thanh chỉ??? Bổi và má tráng quá trời mà ko thu phục được e bào hết?:(. Đang bẫy mà ng đi qua đi lại hoài? Bị sẩy mồi mà bắt lại dc?hjhj.

philongvnvn

chúc mừng em, hôm t7 anh và thông củng đi đánh mà không được em nào . đang tính lên kế hoạch làm chuyến nữa đây .

crystalcandy

Con chim Định bẫy được là chim sẩy. Nhìn khấc chân và khoang cách vẩy. E này chắc giờ thay lông lần 2 của má đỏ. Để nuôi coi ra giọng chắc nịt ko. Nếu giog to, rõ thi nuôi ngon. Vì e nó mỏ mỏng đấy

cmtegiac

chim sổng , đang hoàn thiện lông , nát quá
dù sao cũng chúc mừng sáng nay Neo chở Bé đi học kg thì cũng đi rồi
show thêm vài tầm hình nữa đi
Bác Neo đúng là cao thủ, nhìn là bít chim sổng.

Mr.Johnny

Mồi mới đã nhập đội, đang dưỡng sức chờ ngày ra trận cùng anh em. Bổi trận nào cứ để mồi mình thử sức nhé. Hôm nay mới đầu tuần mà mong sao cho ngày mai là chủ nhật, ka ka ka...

cocghe

Mồi mới đã nhập đội, đang dưỡng sức chờ ngày ra trận cùng anh em. Bổi trận nào cứ để mồi mình thử sức nhé. Hôm nay mới đầu tuần mà mong sao cho ngày mai là chủ nhật, ka ka ka...
chúc mừng nha vũ , có mồi chiến cùng ae rùi kakak

Mr.Johnny

Thấy anh em có mồi chiến rồi cái cảm giác hồi hộp khi xem bổi đấu với mồi, rồi những cú tạt ngang lồng đá với mồi nghĩ đến mà phát thèm. Đành phải đi săn 1 em mồi chiến thôi. ( Mà vẫn còn thiếu cái lồng bẫy Thanh ơiiiiii)
chúc mừng nha vũ , có mồi chiến cùng ae rùi kakak

philongvnvn

300k một cái, thằng gì trên đường cộng hòa đó vũ, lồng đó anh đang xài thấy củng tốt lắm á
Thấy anh em có mồi chiến rồi cái cảm giác hồi hộp khi xem bổi đấu với mồi, rồi những cú tạt ngang lồng đá với mồi nghĩ đến mà phát thèm. Đành phải đi săn 1 em mồi chiến thôi. ( Mà vẫn còn thiếu cái lồng bẫy Thanh ơiiiiii)

philongvnvn

nếu cần số điện thoại người bán lụp thì alo anh , chứ anh ko dám post số điện thoại lên đây sợ lock nick .