đoạn cuối nó bị ngoái .cho mình cách chữa trị với. e nó đang thay lông

chaomao1

mình bố trí long như thế được không. ai chỉ mình với con này mới bị ngoại thoi.gặp chim khác là dâm vào nan long và ngoái lại đằng sau

PhamGia0811

chim mà bi ngoái lộn là thả đi ngay hay ...vvv ... 99% y học bó tay.... chữa được một thời gian thôi . khi gặp con nào mà Ngoái với lộn là nó lại bi ( bệnh cũ tái phát ).

chaomao1

hic.bình thường thì không sao có chim ngoài trời hót cái là bám vào nan lồng ngoái lại đằng sau.bo tay

Mr.Johnny

Cho vào lồng vuông, bắt 1 cầu chính thôi dần dần nó sẽ đỡ ngoái, con cm của mình cũng làm vậy bây giờ khá hơn rồi. Hoặc thả vào avary la xong.

Thân, Mr J

chaomao1

nhà mình ko có Avi híc. nó mới bị ngoài thôi căng căng 1 tí là ngoai ngay bình thường thì ko sao

caube1002

Theo mình chẩn đoán chim bạn bị ngoái lâu rồi chứ không phải mới đâu, căng lên là ngoái. nếu là để nuôi chơi nghe hót thì bạn không cần quan tâm làm gì, còn chữa thì chắc không chữa được bạn à, bạn thử bố trí 3 cầu thẳng xem có đỡ hơn không, chứ chữa thì không chữa được.

chaomao1

uk tiếc quá mình mới nuôi chào mào đc 6 tháng và em nó là con đầu tiên mình nuôi nau như thế hic. con nào bị tật lỗi là mình đã không thích rồi.