Ứng tuyển & Tuyển MOD diễn đàn chaomao.org

sonbt

Cảm ơn AE đã quan tâm , thật sự đọc topic vui quá , được mọi người mến là quá vui rồi
Thôi cập nhật thông tin đi Quang. Anh thấy em có một niềm đam mê lớn với chào mào, và bản thân em cũng là dân IT rất tiện cho việc quản lí diễn đàn. Anh thì online thường xuyên nhưng trình độ về chào mào còn kém.
Chúc em thành công !

chaomao^^py

Moderator
Tks anh nè ! Em chưa vợ nên luôn ở trạng thái căng cứng , dễ bị kích động lắm ^^
Vậy là đồng ý rồi nhá, chúc Q sức khỏe và luôn "căng lửa" để thực hiện nhiệm vụ mới được tốt hơn.

Dạ ! Rồi anh
vào cập nhật thông tin ứng cử đi Quang ơi anh ủng hộ em cố lên cố lên
thân

Phần nhiều là được AE tận tình chia sẻ thôi anh ! Trải nghiệm thực tế mỗi người mỗi khác , rồi một lúc nào đó anh cũng sẽ là nghệ nhân đích thực thôi . Chúc anh sức khỏe và tuyển được em có duyên
Thôi cập nhật thông tin đi Quang. Anh thấy em có một niềm đam mê lớn với chào mào, và bản thân em cũng là dân IT rất tiện cho việc quản lí diễn đàn. Anh thì online thường xuyên nhưng trình độ về chào mào còn kém.
Chúc em thành công !

caphesua

Mình ở Quảng Ngãi, có đọc những bài viết của Chec trên dd, cảm thấy Chec có niềm đam mê và tâm huyết, cộng thêm sự hiểu biết về Chào mào.
Nếu được mình xin tiến cử Chec làm Mod quản lý Box Quảng Ngãi hiện đang khuyết.
Thân!
ủng hộ a nam chec

cuong_cong15

Mặc dù em chưa biết nhiều về chaomao^^py, nhưng qua những lời góp ý chân thành của anh đối với anh em trên diễn dàn. Em ủng hộ anh chaomao^^py cả hai tay. Chúc diễn đàn ngày càng phát triển, chúc anh em chim cò luôn căng kè.

khuongc7

Tham gia lâu nhưng chưa có đóng góp gì nên ủng hộ những bác tâm huyết nào

ledaiduong62

mình cũng ủng hộ anh Hùng BMW làm mod khu vực phía bắc , BMW cố lên hãy sứng đáng với tình yêu dành cho các chú chim cũng như sự tin tưởng của ae org dành cho :eek:

tran van trinh

chào tất cả ae trên căn nhà ORG.
hiện tại tại cội chim vĩnh điện .42 phạm phú thứ củng có 1 chú gọi là chú minhgas.với tinh thần của chú ấy mình thấy chú minhgas có rất nhiều nổ lực cho diển đàn .vì thế TRẦN VĂN TRÌNH củng xin đề xuất 1 phiếu cho minhgas.
nếu minhgas đọc được tin này thì hãy đăng kí .vì hiện tại khu vực của cội hiện nay củng chưa có BQT.
AE HÃY BỎ PHIẾU NHÉ

tosudoc

hiện tại tại cội chim vĩnh điện .42 phạm phú thứ củng có 1 chú gọi là chú minhgas.với tinh thần của chú ấy mình thấy chú minhgas có rất nhiều nổ lực cho diển đàn .vì thế TRẦN VĂN TRÌNH củng xin đề xuất 1 phiếu cho minhgas.
nếu minhgas đọc được tin này thì hãy đăng kí .vì hiện tại khu vực của cội hiện nay củng chưa có BQT.
AE HÃY BỎ PHIẾU NHÉ
rất tiếc tôi chỉ có 1 vé. Chọn Ronaldo 07, ribery, minhgas hiiiiiiiii còn các bác thế nào. ChaomaoPy nữa là 1.5 phiếu

Thế

Mình đề cử bác Namkiet làm mod quản lý box : mua & bán-tuyển chim, tố cáo & đối chất, dinh dưỡng và khu vực Huế. Thân.

sonbt

Mình đề cử bác Namkiet làm mod quản lý box : mua & bán-tuyển chim, tố cáo & đối chất, dinh dưỡng và khu vực Huế. Thân.
Mấy pác này có tính toán với nhau rồi đây. Hãy vì tinh thần chung của diễn đàn bạn nhé. Cái gì riêng tư thì tạm gác qua cho.

Thế

Mấy pác này có tính toán với nhau rồi đây. Hãy vì tinh thần chung của diễn đàn bạn nhé. Cái gì riêng tư thì tạm gác qua cho.
Mình k biết và k quen namkiet thì có gì riêng tư vậy bạn. Thấy Namkiet kinh nnghiệm nhiều chịu khó chia sẻ nên tiến cử. Tosudoc là người miền trung nên mình cũng k quen nên k liên quen commen của bạn ấy. Đừng suy nghĩ nhiều mệt óc. Thân.

sonbt

Cái này thì bác Nguyensto và bạn the giadinh tự hiểu ( + một số anh em nữa...). Thôi ko nói nữa mỏi tay mệt óc.
Bác trịnh (tosudoc) có kinh nghiệm đầy mình, bác ấy hay nói thẳng bạn ah. Mình hay có duyên nói chuyện bác đó nên hiểu bác tosudoc.

thaiduykha

AE HÃY BỎ PHIẾU NHÉ

mình cũng voted cho minhgas 1 phiếu

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Chỉ 1 lá phiếu mà Sơn. Đã là thành viên thì giống như 1 cử tri vậy. Chỉ tiến cử thôi mà,còn lại là sự quyết định của BQT.Mà anh thấy namkiet ok mà. Hay online thường xuyên,tâm huyết trong vấn đề chia sẻ về cách chăm sóc cũng như dinh dưỡng. Anh em tiến cử là điều hết sức bình thường mà.Phản ứng quá sợ người ngoài nghĩ sai sự việc em. Chào em