091 đã cập cảng Sàigòn an toàn lúc 6h20ph ngày 10/07/12

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Thân gởi Bác Thaphuongkhach cùng Mduc !

Sau một chuyến du lịch miền trung dài hơn một tháng trời..cuối cùng em nó cũng đã về lại Xìgòn trong tình trạng rất sung sức và thật an toàn ! Đi đón em nó còn gặp được bác Lý Hổ nữa thật là vui :D

Xin được cám ơn 2 bác đã tận tình chăm sóc em nó trong suốt thời gian qua...

Vài hình ảnh của em nó và mấy em của bác Lý Hổ keke..!

Chúc 2 bác và cả nhà ORG một ngày mới thật nhiều may mắn !

Thân / Leebul

Leodevincy

Chào mào Việt
Sau chuyến du lịch dài ngày này, em nó chắc sẽ học hỏi thêm nhiều kinh nghiệm cho những trận chiến lớn sắp tới.

Chúc bác chủ & các anh/em khác sức khỏe,
Leodevincy

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Chúc mừng em 091 đã về nơi an toàn, không biết sao chứ chim cò lông lá còn đầy đủ mà cái chân dài đi dép lào kia chả thấy sợi lông nào ấy nhỉ! :confused:? Hay mới về bị chim mái vặt lông rồi!?!
Cụ Lý cọp đợt này về lắm chiến lợi phẩm quá nhé! Chúc mừng cụ có những chú chim hay.

chaomaobmt

091 đã làm nở mày nở mặt cho a e org. Hehe. Về nhà an toàn mà vẫn còn sung sức thế là tốt lắm rồi. Chúc mừng bác Leebul..........

thaphuongkhach

Administrator
Cảm ơn vì em nó đã an toàn! Chúc cho những cuộc thi tiếp BGK sẽ công bằng với em nó hơn!

Thân ái!

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Chúc mừng 091 return an toàn. Mong em nó mãi giữ phong độ, thắng nhiều cuộc chiến hơn. Cheer.

Tri_Okthau

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Rất vui khi nhìn thấy em nó về lại với chủ an toàn và khỏe mạnh. Mong em nó về đánh tiếp trận ngày 15/7 thành công tốt đẹp nữa thì quá vui.

Chúc cả nhà vui vẻ. Mình em buồn vì nhớ 91 quá. Huhuhu :cool::cool::cool:

Thân chào/chaomao_mduc

saosau

Không lẽ cứ gọi là 091 mãi sao. CHo em nó 1 cái tên mới đi các cụ

thaphuongkhach

Administrator
Không lẽ cứ gọi là 091 mãi sao. CHo em nó 1 cái tên mới đi các cụ

Trước em nó có tên 59, lần này ra Đà Nẵng mang thêm tên 091, nếu muốn tên mới nữa thì hôm trước anh em chaomao.org đã thảo luận nên đặt là Vinaphone... kekeke

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
Thui đặt tên con 059 là " lính viễn chinh" đánh 2 giải lấy 1 giải nhất, 1 giải 4 ghê quá, còn con nào chịu nổi nữa he he, đi gần cả ngàn km số ra mang về cho bác Lebull 2 giải cao khâm phục em nó, khâm phục luôn chủ chim.

saosau

VInaphone đi khắp mọi miền tổ quốc hả bác. he he............................

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Chúc mừng em nó đã trở về nhà an toàn! Lấy về cho chủ 2 giải chiến! Hi vọng em nó sẽ góp mặt tại Miền Trung một lần nữa.!

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
chúc mừng bác sang
đúng là phong độ là nhất thời đẳng cấp là mãi mãi
dù đi xa hay gần em nó cũng ăn giải chứng tỏ phong độ em 59 quá ổn định
hi vọng em nó sẽ đc 1 lần ra HN lấy cờ hjhj thế thì ko còn ji để nói nữa
ở bắc rất có nhiều cao thủ nhưng chưa em nào ổn định ăn nhiều giải như vậy
bắc có....nam có 59