1 ngày thành công ngoài mong đợi

rtnvrb380

Sáng sớm 2 anh em vác xe chạy lòng vòng mà buồn thấy nản thế là quyết định về lại chốn xưa. Bưng ông thoàn thẳng tiến, đầu giờ chiều có mặt ở bưng ông thoàng, treo mồi đc 15p và 1 cặp bay về, ơ mồi múa thế là em trống sàn xuống sàn lên sàn qua sàn lại, múa cánh bộng làm khí thế, dấu giọng với mồi đc 1 lúc em mái bay đi em trống vừa bay mồi ét 1 hồi thế là em nó quay lại đấu với mồi. Nhớm đá tưởng dính ai dè đá hông. Làm mấy phát luôn và sau 1 hồi em chặt chém với anh cocghe khoảng gần 2h đồng hồ " cạch" và rồi em nó đã sa lưới. 2 anh em ngồi ráng mà tiếc là chỉ đc có 1 em. 4h30 anh em lên đường về. Ko có máy ảnh chỉ làm đc vài tấm cho anh
[/IMG]

Cảm ơn anh em đã xem bài, hẹn anh em 1 ngày đẹp trời.

cm bôi Angel

Hi có chim là vui rồi bác chúc mừng chủ thớt , em sách đi quyên ngày mà chưa nghe được giọng chim rừng hót ra sao nửa.

cocghe

1 lúc treo mồi cách vài trăm m thì gặp 1 cặp dẫn đàn má trắng , có cả má đỏ lại xuống đấu với mồi bọng cánh rất gấu tưởng đâu lại về đội ai ngờ toàn đá hông mới nản, thôi muộn rùi ae về luôn hẹn em nó khi khác

neo

kiểu này chắc năm nay mình khai trương bẫy lại sớm hơn mọi năm quá , tính cuối tháng 9 mới đi lại mà thấy mọi người khoe thành tích nên nôn nao quá , kg biết vùng SG bữa nay bổi thay lông thế nào rồi mọi người , chắc phải làm 1 chuyến tiền trạm trước
chcu1 mừng cocghe và rtnvrb380 có thêm bổi về đội nhà

phuong220460

kiểu này chắc năm nay mình khai trương bẫy lại sớm hơn mọi năm quá , tính cuối tháng 9 mới đi lại mà thấy mọi người khoe thành tích nên nôn nao quá , kg biết vùng SG bữa nay bổi thay lông thế nào rồi mọi người , chắc phải làm 1 chuyến tiền trạm trước
Em đặt hàng rồi nhe anh, có em nào gấu hú em tiếng. Hehe. Tiếc con mào cui hôm bữa quá:(

neo

Em đặt hàng rồi nhe anh, có em nào gấu hú em tiếng. Hehe. Tiếc con mào cui hôm bữa quá:(
ok để bữa nào đi có con nào hay thì Neo gọi Phương nha , mà mùa này thì bổi thường thay lông lữa củi chán lắm nên nhiều khi kg thấy hết tố chất của nó .
khoảng tháng 11 trở đi bổi mới dữ

cmtegiac

chúc mừng chú định nhé. ĐI với bác cocghe thì yên tâm là có thành quả rồi

minh_rom

Bác nói quá e ngại lắm
Sau vụ e chim môˋi bị đua lâu quá mới lên chém gió cùng 2 bác,hehe