16-08: Yến phi challenger tháng 08

COMLOC

Sao đợt nào Yến Phi thi Lộc cũng công tác Phú Yên , đợt này lại lở hẹn rồi Hovante ơi !

Chúc hội thi diễn ra thành công nhe ...;)

hovaten

Moderator
Thông báo thay đổi cơ cấu giải thưởng so với thông báo ban đầu:

1>. 10 GIẢI TOP 20 : 1 bộ cóng bô men trắng + Giấy chứng nhận.

2>. 06 GIẢI KHUYẾN KHÍCH: (Top10) : Giấy chứng nhận + 200 ngàn đồng tiền mặt (tăng so với thông báo cũ)

3>. 01 GIẢI TƯ : Giấy chứng nhận + 500,000 đồng tiền mặt.

4>. 01 GIẢI BA : Giấy chứng nhận + 1,000,000 đồng tiền mặt.

5>. 01 GIẢI NHÌ : Giấy chứng nhận + 1,500,000 đồng tiền mặt.

6>. GIẢI NHẤT: Giấy chứng nhận + 2,000,000 đồng tiền mặt.

quang tran

Quang về rồi đó Lăng, công nhận pác Quang căng thật, phóng xe máy từ Nha Trang - Đà Nẵng - Nha Trang. hẹn gặp tại Yến Phi nhé. Vẫn ngồi chổ cũ ( cột điện cao thế ) mua anh Út chổ này rồi :cool:[/QUOTE
Hẹn gặp cuối tuần tại Yến Phi, nghe là lên lửa rồi, em đưa Phú Quốc đi thi được ko anh Tuấn?! Vừa rồi em làm chuyến phượt ngắn Nha Trang - Quy Nhơn - Nha Trang ra nhậu với xuanhuy008 thôi chứ đâu dám ra đến tận Đà Nẵng (Minhgas nghe được chém em chết:cool:), lúc trước còn trẻ thì chạy từ Sài Gòn về được chứ giờ già mất rồi anh, ngồi lâu ê mông lắm!

quang tran

Hi a Mink,

Té ra là ku Quangtran mau miệng bôi ẹ danh tiếng của phe mình hén.

Để đó, đợi hắn về, 16.8 em và bác chém hắn tại Yến Phi nha
Ê cu Lăng dạo này căng lửa quá nha?!Mình là mình bị oan đấy!!!!!! Lần này ko biết có bác Dũng cmnhatrang ko, lâu ko gặp cũng thấy nhớ rồi đó:cool:.

COMLOC

Con bất bại của Vũ OMO đang bế quang luyện cửu âm chân kinh chắc cũng 2 tháng nửa mới tái xuất giang hồ được ... nhưng anh em trong hội có đến tham gia nhiều đó Hovante ....

thai sanh

Quang về rồi đó Lăng, công nhận pác Quang căng thật, phóng xe máy từ Nha Trang - Đà Nẵng - Nha Trang. hẹn gặp tại Yến Phi nhé. Vẫn ngồi chổ cũ ( cột điện cao thế ) mua anh Út chổ này rồi :cool:
anh mink tính dùng điện cao thế kích chim sao mà lựa cột điện cao thế ngồi vậy anh hehe

pon nguyen

rồi, chỗ ngồi đó hơi nắng lúc 10h, nhưng được cái xem rõ ghê.

Hẹn anh Mink bữa đó nhan.

Ra sớm tý, khoảng 7:30 có mặt đi, rủ ku Pon , Khánh Lê, a Chiêu đi ăn sáng bún bò luôn
1 tô bò giò đặt biệt nhiều ớt nhé !!! Ăn xong ra ché cháy trường lun

hovaten

Moderator
Anh Lăng , làm luôn Nha Trang - Master 2/9 cho nó máu lửa .

2/9 có 1 trường khác ở Nha Trang tổ chức rồi em.

Yến Phi không tổ chức ngày này.

Tuy nhiên,

Khi công tác tổ chức Challenger tại Yến Phi nhuần nhuyễn và lặp đi lặp lại nhiều lần, đã tích đủ về lượng, quy mô giải không đáp ứng hết nhu cầu chuyên nghiệp của anh em, thì việc ra đời giải quy mô hơn, hấp dẫn hơn nữa là điều nằm trong dự tính của CLB Yến Phi.

Việc đặt tên cho giải đấu quy mô hơn Challenger hiện đang bỏ ngõ.

Có thể là Yến Phi Open, Yến Phi Master hay Yến Phi Champions Cup ....... Nhưng, sẽ có sự kế thừa, liên kết hữu cơ với YẾN PHI CHALLENGER hàng tháng.

hovaten

Moderator
18:17 , bác t2t điện đàm và cho biết, ngày mai sẽ không thể tham gia Yến Phi Challenger như đã hứa với nhiều anh em Nha Trang.

Trình bày nhiều lắm .... ..... ...... 1 hồi, hovaten đề nghị : " Bác lên phường 13- Q.Bình Thạnh trìn bày đi !"

Tháng trước đã khất hẹn tháng này. Tháng này lại vậy nữa ! Hứa nhiều quá nhan ,!!!! ....

Tặng bác t2t bức họa thay lời muốn nói:

Mink

18:17 , bác t2t điện đàm và cho biết, ngày mai sẽ không thể tham gia Yến Phi Challenger như đã hứa với nhiều anh em Nha Trang.

Trình bày nhiều lắm .... ..... ...... 1 hồi, hovaten đề nghị : " Bác lên phường 13- Q.Bình Thạnh trìn bày đi !"

Tháng trước đã khất hẹn tháng này. Tháng này lại vậy nữa ! Hứa nhiều quá nhan ,!!!! ....

Tặng bác t2t bức họa thay lời muốn nói:

Anh Lap này là 1 ngòi bút biếm họa lão làng cho tờ báo Tuổi Trẻ Cười, xem qua tranh biếm họa này chắc anh t2t căng lửa quay sang phá lông đó Lăng :p

Mink

anh mink tính dùng điện cao thế kích chim sao mà lựa cột điện cao thế ngồi vậy anh hehe
Trời, phải vậy không Sanh, chổ đó có cột điện để tựa lưng cho khỏi rớt cầu đó mà.. và cũng quan sát được nhiều lồng hơn, ngồi bên kia thì chỉ xem được 4 lồng mặt ngoài thôi, với lại gần cái loa quá mà anh Dũng lúc nào cũng ché ngoài lề mà quên tắt míc keke

hovaten

Moderator
Trời, phải vậy không Sanh, chổ đó có cột điện để tựa lưng cho khỏi rớt cầu đó mà.. và cũng quan sát được nhiều lồng hơn, ngồi bên kia thì chỉ xem được 4 lồng mặt ngoài thôi, với lại gần cái loa quá mà anh Dũng lúc nào cũng ché ngoài lề mà quên tắt míc keke

Bác Dũng MC lại bị bắt giò nè. Mai nhớ tắt micro nhan Pa