2 đánh 1

chaomao^^py

Moderator
Để chuẩn bị cho hội thi ngày mai , sáng nay mấy AE mang chim qua nhà , với ý định khởi động và bắn vài mỏ cho khỏi ức . TÌnh hình là khởi động xong thì chơi tới luôn , chủ cũng phê quá , cho chơi thẳng tưng
Solo 1-1 , Redbull tiếp khách , chim khách có quấn áo lồng
2 đánh 1 , Red trái và Tôm phải tiễn khách lên nóc nhà :))

dieu

chó cậy nhà gà cậy vườn , chim cũng vậy ( chim cậy thung ) vì vậy có con khác vô lãnh thổ thì nó chơi tới bến chơi hết mức để đánh đuổi kẻ thù thôi :)
nhìn cú chim khách có vẻ chơi yếu hơn và bỏ nước nhiều hơn thì cũng đủ hiểu . nhưng mà theo em thì chim bác vẫn hay nết chơi đều đặn siêng mỏ doạ nạt tốt.

Trần Bách

mạng chán quá e k xen đc video.hịc.thế mai thì mà hôm nay bác cho chơi tới luôn thế có sợ mai nó bớt lửa k? theo em nếu mai thì thì hôm nay bác k cho chơi. nó úc mai chơi hăng hơn...k biết có đúng k .sai bác bỏ qua cho em.

phamnam186

mạng chán quá e k xen đc video.hịc.thế mai thì mà hôm nay bác cho chơi tới luôn thế có sợ mai nó bớt lửa k? theo em nếu mai thì thì hôm nay bác k cho chơi. nó úc mai chơi hăng hơn...k biết có đúng k .sai bác bỏ qua cho em.
bác này nói khó hiểu qúa

Hoàng Nguyên

Để mình phiên dịch cho :" Mạng chán quá em không xem được video. Hic (khóc). Ngày mai đi thi mà bác cho chơi tới luôn như thế có sợ ngày mai nó xuống bớt lửa hay không? Theo em nếu ngày mai thi thì hôm nay bác không cho nó chơi, ngày mai nó ức chim nó chơi hăng hơn. Như thế không biết có đúng không. Nếu sai bác bỏ qua cho em".
P/s : Mình phiên dịch vậy không biết có đúng không. Nếu sai bỏ qua cho mình :eek:

Ebola

Đem đi thi cho vui cửa vui nhà thôi chứ 3 con này chưa thể đoạt đc cờ quạt gì cả!

duykhuong

hơi xa không thấy rỏ đc mấy em nó lăm, nhưng mấy em nó ra giọng và bộ tốt quá. chúc a đi thi may mắn

chaomao^^py

Moderator
Tks mọi người , lâu lâu cũng lên cho vui cửa vui nhà thôi :))
Đem đi thi cho vui cửa vui nhà thôi chứ 3 con này chưa thể đoạt đc cờ quạt gì cả!
Bạn hay quá , phục bạn luôn , bạn phán như thánh , có điều trật cmnr . Con bên phải ăn cờ rồi đấy thánh :)

CMQN

Tks mọi người , lâu lâu cũng lên cho vui cửa vui nhà thôi :))

Bạn hay quá , phục bạn luôn , bạn phán như thánh , có điều trật cmnr . Con bên phải ăn cờ rồi đấy thánh :)
Tôm có cờ hnay hay có rùi chú lấy về,kaka chúc mừng có chim hay,có con nào dư chuyển nhượng về qngãi chơi cfê ko chú.

chaomao^^py

Moderator
Tôm có cờ hnay hay có rùi chú lấy về,kaka chúc mừng có chim hay,có con nào dư chuyển nhượng về qngãi chơi cfê ko chú.
Tối qua tiếp mấy anh em ở xa về , sáng nay tranh thủ thêm tí , nhưng không có thi . Còn Tôm hiện tại vẫn là con chim suy , ko thi thố gì được . Khả năng con Tôm tới đâu thì diễn đàn này có mấy AE biết nè . Còn bác nào nhìn vô mấy phút ngắn ngủi mà phán con chim nuôi cho vui thì cao thủ quá . Anh hùng ngày càng nhiều
p/s : CHim em ko dư mà cũng chẳng thiếu , cái duyên có hay ko thôi :))

CMQN

Tối qua tiếp mấy anh em ở xa về , sáng nay tranh thủ thêm tí , nhưng không có thi . Còn Tôm hiện tại vẫn là con chim suy , ko thi thố gì được . Khả năng con Tôm tới đâu thì diễn đàn này có mấy AE biết nè . Còn bác nào nhìn vô mấy phút ngắn ngủi mà phán con chim nuôi cho vui thì cao thủ quá . Anh hùng ngày càng nhiều
p/s : CHim em ko dư mà cũng chẳng thiếu , cái duyên có hay ko thôi :))
hnay thi Phú Yên tưởng chú mang con Tôm lấy giải,con Tôm htrc chú post clip lấy ở hcm thì fải.nhà chú nhiều chim hay wa.ở đời khen chê là bthường qtrọng mh trân trọng con chim hay là ok.

Trần Bách

Để mình phiên dịch cho :" Mạng chán quá em không xem được video. Hic (khóc). Ngày mai đi thi mà bác cho chơi tới luôn như thế có sợ ngày mai nó xuống bớt lửa hay không? Theo em nếu ngày mai thi thì hôm nay bác không cho nó chơi, ngày mai nó ức chim nó chơi hăng hơn. Như thế không biết có đúng không. Nếu sai bác bỏ qua cho em".
P/s : Mình phiên dịch vậy không biết có đúng không. Nếu sai bỏ qua cho mình :eek:
cảm ơn bác.tôi qua muộn rồi tắt hết đèn cứ gõ thôi sai chính tả bác thông cảm..

chaomao^^py

Moderator
hnay thi Phú Yên tưởng chú mang con Tôm lấy giải,con Tôm htrc chú post clip lấy ở hcm thì fải.nhà chú nhiều chim hay wa.ở đời khen chê là bthường qtrọng mh trân trọng con chim hay là ok.
Hôm qua em ko có mang chim đi thi . Trước ngày thi em đón và chơi với mấy AE vui quá , tối ở lại ngủ chung ks với đòan Quảng Nam . Chim ko thi thì còn nhiều dịp , chứ AE xa về biết mấy khi mới gặp :)