2 con ngựa sắt 1 đi cội 1 lai vợ đi chơi

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Ngựa đẹp quá, ngựa này chở được mấy con anh, cho xin tí hình có lồng chim đi dợt cho thực tế, mà sao em đem đi 1 lần được 1 con đem nhiều không có chỗ.

Thân, black_fish9402

ducthitran

Chà, chú này vợ con rồi mà đầu tư xe cộ ác nhỉ, chắc tính kiêm thêm vợ 2 đây, hê hê

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
ngựa đỏ thì 2 em 1 em lồng tròn lùn thì kê lên võng xe ,lấy đùi kẹp lại .lồng vuông thì cho vô sau xe .ngựa xanh thì cho vợ ngồi sau ,con trai ngồi trước
Ngựa đẹp quá, ngựa này chở được mấy con anh, cho xin tí hình có lồng chim đi dợt cho thực tế, mà sao em đem đi 1 lần được 1 con đem nhiều không có chỗ.

Thân, black_fish9402

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
ngựa đỏ thì 2 em 1 em lồng tròn lùn thì kê lên võng xe ,lấy đùi kẹp lại .lồng vuông thì cho vô sau xe .ngựa xanh thì cho vợ ngồi sau ,con trai ngồi trước

Để trước khó chạy quá anh Tiến, lại cồng kềnh nữa, bữa nào dợt anh chụp 1 pic cho anh em kham khảo cách mang nhiều lồng với nhé.

Thân, black_fish9402

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
hihi em củng đang tính thế .đọ này chim có sao anh ,lâu rồi có sang cội thủy nguyên chơi không.hum nào rảnh em chụp cái clip cội em chơi anh sem.cội em hum bữa thi nội bộ được 2 giải khuyến khích
Chà, chú này vợ con rồi mà đầu tư xe cộ ác nhỉ, chắc tính kiêm thêm vợ 2 đây, hê hê

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
em mang 2 lồng là nhìu rồi kinh lắm ,mà lồng đằng trước là loại rẻ tiền nha,chứ trân quỳ mà gẫy thì sót lắm
Để trước khó chạy quá anh Tiến, lại cồng kềnh nữa, bữa nào dợt anh chụp 1 pic cho anh em kham khảo cách mang nhiều lồng với nhé.

Thân, black_fish9402

ducthitran

hihi em củng đang tính thế .đọ này chim có sao anh ,lâu rồi có sang cội thủy nguyên chơi không.hum nào rảnh em chụp cái clip cội em chơi anh sem.cội em hum bữa thi nội bộ được 2 giải khuyến khích
A sang cùng lảo Hiếu 3 lần rồi, tại dạo này chim cò tụt lửa hết nên lười, đang chăm sóc đặt biệt lại, dự định là chủ nhật tuần này sang lại để xem thế nào chứ dạo này bọn nó chơi chán lắm. Chơi được tý đứng rỉa lông mang sang đó mấy em khủng dọa chạy mất dép:p

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
thế thì suống cội của em chim thay long lên củng yếu ,con nam đong của em thay lông song củng mất gần 2 tháng mới chơi tạm được

hoantq

Member
Cho anh mượn 1 em ngựa sắt đi dợt chim Tiến ơi. Nhà có mỗi 1 em để chở vợ đi chơi, chưa có xe chở chim đi dợt. kekeeeeeee./.

ChaoMao_NA

BÁc này độ xe đẹp quá nhỉ chơi cả ngựa và chim mới kình. ngựa đẹp cám ơn bác đã chia sẻ cho a e

N

namkiet

Guest
Bác này có 2 chú ngựa sắt chiến quá he he
Thân

tanhoangkts

Thế mà tưởng bác chở vợ xe màu đỏ. còn đem chim ra cội thi xe màu xanh chư ;)

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
ok lúc nào ghé qua hp alo em lấy con ngựa xanh làm vài vòng thủy nguyên chơi
Cho anh mượn 1 em ngựa sắt đi dợt chim Tiến ơi. Nhà có mỗi 1 em để chở vợ đi chơi, chưa có xe chở chim đi dợt. kekeeeeeee./.