6 Năm Chơi CM = 1 Công Thức Cám.

phamkien25

Chập chửng từ khi nuôi chào mào nghe hót đến bây giờ chơi chim mang đi cội đả ngót hết 6 mùa xuân ,mình đả làm nhiều công thức cám,nhưng lăn tăn mải cuối cùng mình củng chỉ tập trung vào công thức 1 năm nay mình đang dùng.
Thứ Nhất ko quá Hoang Phí
Thú 2 Thời Gian
Thứ 3 Trong quá trình thay đổi môi trường

Mình là người gốc Huế sinh ra tại Đà Nẵng lớn lên Tại Quảng Ngãi và cuối cùng làm việc tại TP HCM
Quá nhiều thay đổi trong cuộc sống để mình bắt đầu tập tính thay đổi,con người là 1 quá trình vận động và thay đổi ko ngừng nghĩ.Chim cảnh củng ko ngoại lệ
Mình có thể thích nghi nhưng chim cảnh ko thể thích nghi quá nhanh như vậy dc.mải thay đổi để tìm 1 điều phù hợp nhất cuối cùng mình chỉ dùng 1 công thức cám và thuốc hổ trợ mà mình cảm thấy tốt nhất ít nhất với nhửng chú chim mình đang nắm để hạn chế tối đa thay đổi môi trường hiện nay
Về thuyết tương đối mình tin tưởng vào nhửng sản phẩm chuyên dùng cho chim cảnh hơn
Củng chia sẻ các bạn thành phần cám của mình trong 1 năm nay.

2 Gói Ba Vi
1 Lon Super Mix 214 ( Sản Phẩm khuyến khích trong quá trình làm cám)
10 Quả trứng gà
1 hủ mật ong 100ml (có bạn các hiệu thuốc tây)

Tất cả thành phần này các bạn trộn lại mà ko cần phải đùn viên.

Còn đây là thuốc mình dùng 1 tuần 2 lần vào Thứ 5 và Chủ Nhật Khi đi dợt cội về.

Với nhửng gì mình biết có bấy nhiêu để chia sẻ các anh chị và các bạn.
Quyền lựa chọn là nằm ở Mọi người
Xin đừng hỏi chim mình chơi có giải ko (vì đơn giản mình chơi chim ko mang đi thi,thuyền lớn thì sóng lớn)
và chim bạn chơi dc bao nhiêu tiếng(tố chất chú chim mang 70% còn 30% còn lại do người nuôi)

Chúc các bạn có ngày lể Giổ Tổ Hùng Vương vui vẻ bên gia đình và bạn bè
Thân Phương Bảo
00h20 ngày 9/04/2014
.
Bác chủ nhà ơi, 2 gói ba vì thì quá nhiều làm vậy cám sủ dụng dc bao lâu vậy bác..............mong đợi tin bác.

caube1002

chủ thớt ơi sao hình ảnh không xem được vậy?up lại đi bạn. cho mình hỏi hỗn hợp sau khi trộn lên bạn không đùn viên đúng không? bạn sấy khô bằng cách nào?

dathue

Tất cả các sản phẩm mà chủ thớt nêu trên các bác có thể tham khảo tại gauvang.com.vn nhé!