ACE góp ý khó khăn vướng mắc và lý do khong tham gia thi online nhé!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

truonglun79

Xin lỗi ACE bữa giờ lập topiv mà bận quá không trả lời ACE được.
Mình đồng ý với ý kiến của bác Tú, nội qui đã chỉnh sửa nhìu lần và thống nhất trước khi cuộ thi bắt đầu, tránh xáo trộn nên AE cứ thế mà làm nha. Về việc thời gian hết hạn mình sẽ tính toán lại với BTC xem có nên thêm ngày khg? về phần thêm vào nội qui hạn chế số lượng bài thi theo ý anh Tú thì hoàn toàn đúng, hiện mình định hạn chế như sau : nếu số lượng bài thi khg đạt tới 30 bài hợp lệ thì cuộc thi sẽ bị hủy ACE thấy thế nào?

e ngĩ 30 bài thì hơi nhiều, a xem thành viên nào tích cực sợ cũng chưa đến con số đó

vuong-dac-luong

Chào mào đầu trắng
Xin lỗi ACE bữa giờ lập topiv mà bận quá không trả lời ACE được.
Mình đồng ý với ý kiến của bác Tú, nội qui đã chỉnh sửa nhìu lần và thống nhất trước khi cuộ thi bắt đầu, tránh xáo trộn nên AE cứ thế mà làm nha. Về việc thời gian hết hạn mình sẽ tính toán lại với BTC xem có nên thêm ngày khg? về phần thêm vào nội qui hạn chế số lượng bài thi theo ý anh Tú thì hoàn toàn đúng, hiện mình định hạn chế như sau : nếu số lượng bài thi khg đạt tới 30 bài hợp lệ thì cuộc thi sẽ bị hủy ACE thấy thế nào?
theo em thì BTC đã xem xét kỹ lưỡng hơn nữa đã có thời gian dài để thảo luận xin ý kiến của tất cả thành viên và với thống nhất thời gian như vậy
tuy em ko có bài dự thi nhưng 30 bài trở lên là quá ok
để tránh tình trạng mượn chim người khác post theo em lên làm như vậy
hạn cuộc thi đến tận 25 mà chắc hứa hẹn nhiều bài khủng lắm đây đó là bất ngờ mà cuộc thi nào cũng có
chúc cuộc thi diễn ra tốt đẹp nếu từ giờ đến hôm đó em cũng đủ 30 bài thì em cũng xin làm 1 phát hjhj

truonglun79

theo em thì BTC đã xem xét kỹ lưỡng hơn nữa đã có thời gian dài để thảo luận xin ý kiến của tất cả thành viên và với thống nhất thời gian như vậy
tuy em ko có bài dự thi nhưng 30 bài trở lên là quá ok
để tránh tình trạng mượn chim người khác post theo em lên làm như vậy
hạn cuộc thi đến tận 25 mà chắc hứa hẹn nhiều bài khủng lắm đây đó là bất ngờ mà cuộc thi nào cũng có
chúc cuộc thi diễn ra tốt đẹp nếu từ giờ đến hôm đó em cũng đủ 30 bài thì em cũng xin làm 1 phát hjhj
ý bác ấy là clip thi chào mào ol nếu như k đến 30 bài thì sẽ hủy cuộc thi. chứ k phải điều kiện để 1 thành viên đăng ký bài gửi, e hiu thế có đúng k ạ

vuong-dac-luong

Chào mào đầu trắng
ý bác ấy là clip thi chào mào ol nếu như k đến 30 bài thì sẽ hủy cuộc thi. chứ k phải điều kiện để 1 thành viên đăng ký bài gửi, e hiu thế có đúng k ạ
thì mình ủng hộ vậy ít ra người tham gia gửi 30 bài cũng đã tìm hiểu và sinh hoạt đc diễn đàn
chứ lập nick mới xong ra trường mượn con chim khủng nhất của người ta quay nhờ 3 phút chắc chắn nhận giải 100%
mình cũng làm như vậy đc nhưng đích thực con chim đó là của mình mới sướng chứ ham hố ji giải

h4d0ngbu0n9009

em xin lỗi được nói thẳng các bác phức tạp tạp vấn đề quá.từ trước đến bây giờ vẫn vậy anh em nói mở ra cuộc thi này là vui vẻ tạo sân chơi cho anh em trong 4room tiến lại gần nhau,thân thiết với nhau hơn.và cái quan trọng ở đây là cùng nhau gắn bó xây dựng cho chaomao.org ngày càng phát triển và lớn mạnh hơn.vậy mà bàn tới bàn lui.thống nhất luật lệ ngày giờ đưa ra cụ thể.xong đến hết hạn cũng không thấy các bác đăng bài xong lập topic hỏi lý do thì lại đòi sửa thệ lệ rồi là ủ hàng thế nọ thế chai.em nói thẳng 1 câu mong các bác đừng giận các bác làm như thế là không tôn trọng cuộc thi nói riêng và không tôn trọng những người trong BTC cuộc thi nói chung.phí công sức của các bác nghĩ ra cái cuộc thi này.nản
em nghĩ sao nói vậy động chạm đến ai thì cho em xin lỗi trước nhé.:mad:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.