Ae check hộ xem em này thuộc vùng nào vs ??????

DucNguyen1306

Chim chưa được 1 năm lồng chân vẫn đen nhánh, đang thay lông AE nghía qua cái clip

__________________________________________________ ______________________________________________

Bên dưới là chim ông anh mới bắt được, chim đã thuần người của nhà ai xổng ra ổng thấy mang cái lồng không để chuỗi vs cám bên trong, nó tự chui vào lồng :))

[/URL][/IMG]

[/URL][/IMG]

[/URL][/IMG]

[/URL][/IMG]

shopthuhavd

Check với chéc gì mấy cái hình đó thì chịu thua Pác ơi, nhìn hình không biết được chim vùng nào hết, hjc hjc :D Pác hỏi các cao nhân khác thử :D

DucNguyen1306

Check với chéc gì mấy cái hình đó thì chịu thua Pác ơi, nhìn hình không biết được chim vùng nào hết, hjc hjc :D Pác hỏi các cao nhân khác thử :D

2 con khác nhau bạn nhé và
mình hỏi con trong video đó bạn ơi chứ con ở dưới mới tóm được, con đấy đi hoang đói nên mò vào lồng ông anh mình ăn bị tóm đó

shopthuhavd

Chim nhìn không có tương lai, chim này giọng không hay, buồn chim, mũ không đẹp :D
Thân !

tuanlv115

Con video giong quát khá tốt nhưng con chim yếu . Lông xù . Đây nó mới chỉ kêu quát thôi chưa ra giọng gì cả . Nhưng mình đoán 50% chim bắc rồi . Còn lại cần nge nó sổ nữa.

DucNguyen1306

Con video giong quát khá tốt nhưng con chim yếu . Lông xù . Đây nó mới chỉ kêu quát thôi chưa ra giọng gì cả . Nhưng mình đoán 50% chim bắc rồi . Còn lại cần nge nó sổ nữa.

thanks bạn con này quát nhiều mình thi thoảng mới ra giọng, hồi mới mang về chả thấy mở miệng gì cả như bị câm ý. Chim mình đang thay lông bạn ạ.

soncuaro

Chào Mào Danh Dự
Clip ít giọng nên khó phân biệt,hầu như kêu nhiều hơn hót.Bạn lựa khi nào căng lửa bạn quay clip.thân

tutaicongtu

Con chim này nó mới kêu chứ chưa sổ giọng gốc, khi nào nó đi tông chính của nó mới đoán già đoán non được chứ bạn :) hình như chim bạn mới bắt thì phải