AE giúp mình zs.

BiLongKhanh

Tình hình là chú cm mình cứ xù lông, ít linh hoạt ,bỏ cám nhưng lại ăn chuối với trứng kiến với sau.....( trái cây).
Phân thỳ lúc đặt lúc lỏng đủ kiểu mình k píC bị sao.
Mình có mua chai thuốc trị tiêu chảy cho gà: sáng mình bắt ra cho 3 giọt trưa củng 3 giọt tối 3 giọt.
nhưng chưa thấy tiến triển gì. Mong AE có kinh nghiệm giúp mình với. TKS AE trc
1 phút thấy nó như z cứ thấp thỏm k piC bị bệnh gì

biohlala

mình có 1 em lúc nào cũng xù lông 1 cục , tại chim vừa thay lông xong và vừa vị tai nạn ở chân, mình thay cầu bằng cành xoan , và cho em no ở lồng lực 2 ngày 1 lần , để trong mát , 1 tuần thấy em nó lông lá đã xệp gọn , và cũng đã chịu ra giọng lai , bạn cho vào lồng lực cho e nó bay nhảy , nhưng đừng ép nó bay , cứ để nó bay nhảy , mêt thì nó nghỉ là ok

Sửa lần cuối:

caube1002

Tình hình là chú cm mình cứ xù lông, ít linh hoạt ,bỏ cám nhưng lại ăn chuối với trứng kiến với sau.....( trái cây).
Mình có mua chai thuốc trị tiêu chảy cho gà: sáng mình bắt ra cho 3 giọt trưa củng 3 giọt tối 3 giọt.
bạn chụp vài tấm hình hoặc làm cái clip ae dễ dàng giúp bạn hơn. chứ bạn nói không rõ ràng thế này ae khó giúp bạn

linhu

Thuốc trị tiêu chảy cho gà loại gì vậy bạn? thành phần ntn?

Rainkid

Mjh cũg y chan bạn , mà có dieu nó chịu chơi , nhưg cứ xù lôg

BiLongKhanh

mình đang thủ cho nó uống tỏi zả nhuyễn + uống mật ong vào chìu nay.( nảy bắt nó ra bĩ xảy mình bắt lại đc.) :(:)((
mai xem tình hình nó ntn.

Rainkid

mình đang thủ cho nó uống tỏi zả nhuyễn + uống mật ong vào chìu nay.( nảy bắt nó ra bĩ xảy mình bắt lại đc.) :(:)((
mai xem tình hình nó ntn.
ôg ở log khánh àk , có con nào giá khoản 1tr trở xuog để cho tôi chơi vs

Bạn chỉ cần ủ ấm , cho ăn chuối mốc ( đang ương và có mủ nhé như vậy 2 ngày là ok.)+ uống nước chè đặc