Ae nhận xét giúp nết chơi 3 chú này thế nào?? Và nên chọn em nào??

SherlockTN

Có cái clip đấu nhờ ae nhận xét, nên chọn em nào thi thố em nào cafe? Bình Định phải vừa xong lông, Đaklak giữa sâu lông mới vực lại, trái là Daklak ở trạng thái bình thường :D

hilandwind

cho em bình định đi thi khả năng lấy giải cao hơn vì em nó to thế cơ mà!

ngothanhnhan

like cho em giữa 1 phiếu...... ( cờ líp hơi ít time) nên k biết có bền k? nhưng nét chơi như vậy mình thích hơn....

quangphucmobile90

mình cũng kết em ở giửa chơi rất điềm tĩnh và lý lắc. cánh cũng rất đẹp đuôi hình như hay xòe. và cũng ít bám nan.

chaomaoyemkhit

Em bên trái giọng khá tốt, âm dài to rõ, nết chơi hơi chậm hơn 2 e kia, chưa có lửa nên hay bỏ nước.
Em giữa có vẻ chơi tốt nhất, găm nhìu vào e bên trái, phong cách chơi cánh đẹp, lý lắc nhưng rất điềm tĩnh, mình để ý mỗi khi chú bên trái ra cánh hay ra giọng thì chú ta liền đáp lại cũng bằng cánh hoặc giọng.
Bình định bên phải nết băm bổ, lăng xăng, hợp vs đi cf, nhưng chắc mới xong lông nên chưa có lửa nhiều nên hay chụp.
Nhìn chung bạn có 3 chú chim rất tốt, chúc mừng bạn!

nhanddb

Có cái clip đấu nhờ ae nhận xét, nên chọn em nào thi thố em nào cafe? Bình Định phải vừa xong lông, Đaklak giữa sâu lông mới vực lại, trái là Daklak ở trạng thái bình thường :D

Em giữa: găm chim không bỏ nước, cánh bọng có, lắc cầu ít tốn sức, ra cội nếu chơi được 02 tiếng liên tục không bỏ nước thì cho đi thi. Nếu chơi chưa được 02 tiếng thì cafe cho lành đỡ tốn 200k.