Ae nha trang giao lưu kô

chaomao_nt

Tình hình là e làm pên vinpearl rất nhiều chim đi đâu cung có chào mào hót nhưng nhà kô có chimmồi toàn chim bình thường nên ae nào có cho e mượn bẫy đc để lại ae là côg mượn mồi.ae giao lưu

khjjemkhjjem

Bẫy trộm thì dc chứ sớ rớ cơ động,113 nó tó khỏi làm lun bác ak
Nhìn chim bên đó thì thich thật đấy buổi sáng nó bay về đậu vài trăm con, nếu bẫy dc thì h đâu còn chim cho bác thấy....

nhocnt1

Tình hình là e làm pên vinpearl rất nhiều chim đi đâu cung có chào mào hót nhưng nhà kô có chimmồi toàn chim bình thường nên ae nào có cho e mượn bẫy đc để lại ae là côg mượn mồi.ae giao lưu
bên ấy không được bắt hay bẫy mang về đâu.... bị bắt hình như còn bị phạt
bác làm trong nội bộ thì em không biết

sonmobile102

bên đó chim thả sinh sản nhìu mà nghe nói bảo vệ nghiêm ngặc mang qua đó bẩy có khi bảo vệ nó hốt luôn con mồi thì khổ bác ợ :)

chaomao_nt

Vâng mấy a nói đúg rồi ạ đúg là kô cho mang qua đc vì khi qua cổng lên cáp treo phải qua cửa kiểm soát rôi mới lên cầu thang xếp hàng.còn e là nv nên kô đi cửa của khách ạ tụi e đi cửa sau và bỏ qua khâu soát đồ và e cũng tìm hiểu kỹ để ý mấy nơi chim hay về toàn chim hay và kô có gắng camera theo dõi nên mới có ý bẫy ạ

BacSyDaKhoa

bác muốn mượng chim mồi để thế mạng cho chim bác ah . hay đây là hình thức QC mới cho cầu treo . VinPear.....