Ai biết chỉ giùm!? Xin cám ơn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]

Cái lồng này đẹp quá, vô tình mình thấy trên fb, AE ở Huế biết chỗ nào làm ra lồng này không.? Lồng đã bán chưa ? AE nào biết giúp mình nha. Xin cám ơn .

chào mào bổi. Thân

xeko

Trước lồng này thấy trần chuân huế có 1 cái bác thử hỏi xem.

Định làm 1 cái hoành tráng hả Chiêu. Ghê nhỉ. Vậy lồng cùi nào k sử dụng thì gửi vào sg nha. Hihi... Thân.

Ra Huế muốn làm lồng kiểu gì,hay loại gì tôi dẩn bác đi đặt thoải mái keke. Lồng Huế 2 nghệ nhân Sửu và Căn em biết nhà hết,chi mỗi tội không có tiền ma chơi lồng thôi. Để tiền nuôi chim đã hơn hihi.

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Ra Huế muốn làm lồng kiểu gì,hay loại gì tôi dẩn bác đi đặt thoải mái keke. Lồng Huế 2 nghệ nhân Sửu và Căn em biết nhà hết,chi mỗi tội không có tiền ma chơi lồng thôi. Để tiền nuôi chim đã hơn hihi.

Cám ơn bạn, mình định đặt cọc mua lồng này nhưng mua không chính chủ, mua bán không rõ ràng nên thôi. nếu bạn nào biết chính chủ hoặc cơ sở làm lồng này thì giúp mình. Cái nào thấy vừa ý thì lấy, đặt xong có khi không vừa ý. Lồng này khả năng là của nghệ nhân nào làm bạn ơi? Thân

pepsi47

Moderator
Lồng nay giống y như cái lồng của nghệ nhân Hoàng Thanh Vân Huế tham dự lồng đẹp tại cuộc thi BMT mở rộng ngày 9/3 , thân pepsi47
[/URL][/IMG]

pepsi47

Moderator
Nếu đúng thì pm em cho số nhé a Chiêu, thân pepsi47.

Sửa lần cuối:

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Lồng nay giống y như cái lồng của nghệ nhân Hoàng Thanh Vân Huế tham dự lồng đẹp tại cuộc thi BMT mở rộng ngày 9/3 , thân pepsi47
[/URL][/IMG]
wow . Đúng nó rồi. Cám ơn Thiện rất nhiều. Nhắn tin qua đt nha Thiện.

pepsi47

Moderator
Sáng mai a nhận được lồng alo e sẽ chuyển lại cho a Vân liền, chúc 2 ông anh vui vẻ, thân pepsi47.

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Sáng mai khoảng 5h lồng đến Nha Trang, nhận được mình báo cho Thiện liền. Cám ơn Thiện nhiều. Thân

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Chúc mừng Chiêu sở hữu đc chiếc lồng đẳng cấp.
Thân!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.