Aluoi trời non 10 tháng lông anh em chém cho nó nhanh căng lửa

dieu

chim hay quá bác. nhưng mà hình như giọc chéc vẫn còn non lắm chưa đanh và lực. nhưng mà chim chéc rát như vầy sẽ là một chiến binh tương lai đấy bác.

djoangg

Chim hay, lồng thoáng, nhà đẹp. Có thêm vợ trẻ con khôn nữa là nhất bác.

lamgiadat

Chim ché phong cách xòe đuôi đẹp quá,con này mà đi cafe thì kêu ly đen củng ngọt hehehe ,chúc mừng bác có chim hay quá.

ca_chep

chim to đẹp quá nhưng giọng còn hơi non hả bác !! ;)

con này tưong lai lắm đây :D

YeuCM

chim hay quá bác. nhưng mà hình như giọc chéc vẫn còn non lắm chưa đanh và lực. nhưng mà chim chéc rát như vầy sẽ là một chiến binh tương lai đấy bác.
hihi thanks Bác nhé. Uh chim còn non lắm mình bẩy khi em nó đang lột lông chuyển từ lứa lên trời đó. Má đỏ to rồi. Nuôi 3 tháng Là chéc rồi.

YeuCM

Chim ché phong cách xòe đuôi đẹp quá,con này mà đi cafe thì kêu ly đen củng ngọt hehehe ,chúc mừng bác có chim hay quá.
cám ơn Bac nhé. Thây em nó hay lên tưng ngày. Đam mê nó ăn vào máu rồi Bac ơi hihi. COfe thêm vài em chim nửa thì còn Gi bằng

dieu

bác chăm nó lên nhanh thế , chim mới 3 tháng mà dám chéc là căng lắm nó mới chec đấy, bác có thể chia sẽ cách chăm sóc, công thức cám cho anh em dđ cùng học hỏi nhé . thân!

YeuCM

chim to đẹp quá nhưng giọng còn hơi non hả bác !! ;)

con này tưong lai lắm đây :D
hi. Chim còn non lắm. Trời non nên mau đđừng Long. Và giọng cũng chưa dc cưng Bác à! Dc Cai là siêng hot và siêng ché

YeuCM

bác chăm nó lên nhanh thế , chim mới 3 tháng mà dám chéc là căng lắm nó mới chec đấy, bác có thể chia sẽ cách chăm sóc, công thức cám cho anh em dđ cùng học hỏi nhé . thân!
hi. Mình chăm bình thương thui Bác a. Do tố chất tưng con nó vậy. Mình có con bổi mới nuôi 2 tuân về nó chéc. Nhìn mà ko tin cao mắt minh lun. Về cám thì minh làm Bthuong thôi: 7 trứng, 1 lon đâu xanh,1lon đâu phộng,4lang tôm, 1:2 gói bavi, 1kg cà rốt hấp, nửa lạng kì tử cho đit nó đỏ.

leminhkhp

Chim A Lưới sao giọng thấy lạ lạ, dù sao cũng chúc mừng bác có chú chim hay. khi nào cafe giao lưu bữa hehe

YeuCM

Chim A Lưới sao giọng thấy lạ lạ, dù sao cũng chúc mừng bác có chú chim hay. khi nào cafe giao lưu bữa hehe
thanks Bac nhé! Bác chưa biit rùi.

Minh hiên ở aluoi lun. Chim trời non nên kep nhiu chim Học dc nhiu giọng. Em nó gốc chim hông Bắc aluoi. Aluoi cũng nhiu vùng Chu phải đâu 1 giọng nào La: aroang, nhâm, hông Thủy, hồng Vân, a đớt, a ngo, Sơn Thủy, hông Bắc... Mỗi vùng có. Một giọng riêng.