anh em đánh giá dùm 1 em mới xong lông

ca_chep

em này là má trắng lên hả bạn ?? chim vầy đi dợt từ từ ngon ròi , e nó chơi cánh nhìu đó :D

Dangpham

Chắc vậy anh ơi.tại em mua lại của người khac.lên dàn nó chơi cũng đẹp lắm.

cocghe

Con này non lên rùi, nghe ché như dế kêu vây, giọng ko có gì đặc sắc cả

Dangpham

Con này non lên rùi, nghe ché như dế kêu vây, giọng ko có gì đặc sắc cả
cám ơn anh đã nhận xét.chắc anh có nhiều chim hay lắm.show cho ae chiêm ngưỡng luôn đi anh.với lại chim thi thì bền hay không mới quan trọng.

NAMNT

cám ơn anh đã nhận xét.chắc anh có nhiều chim hay lắm.show cho ae chiêm ngưỡng luôn đi anh.với lại chim thi thì bền hay không mới quan trọng.

Bác cocghe chém thật tình mà bác phật ý rùi. Chim bác chịu khó đem dợt cho em nó "lì" thêm nữa là ngon.

Dangpham

Bác cocghe chém thật tình mà bác phật ý rùi. Chim bác chịu khó đem dợt cho em nó "lì" thêm nữa là ngon.
Có phật ý gì đâu bạn.tại đây cũng chỉ là con chim bình thường chưa khẳng định được bản thân.hihi.chỉ là thấy anh cocghe nhận xét hay quá nên muốn chiêm ngưỡng thôi mà.thường những người chơi chim càng lâu họ càng khó tính trong việc chọn chim.

chaomaoyemkhit

Mình cũng nghĩ là má trắng lên. Giọng khá lắt nhắt k bài bản như chim trời. Chim đang có lửa.

crystalcandy

Có phật ý gì đâu bạn.tại đây cũng chỉ là con chim bình thường chưa khẳng định được bản thân.hihi.chỉ là thấy anh cocghe nhận xét hay quá nên muốn chiêm ngưỡng thôi mà.thường những người chơi chim càng lâu họ càng khó tính trong việc chọn chim.
Giao lưu với anh không? Anh có e gia lai 3 mùa, kè vô quấc ngay. Anh kết e này của chú kakaka! Giọng vậy là vui roài, cứ kêu ché ét ét là dc