Anh em ơi khoản 7,8 trăm trở xuống mua được em nào tốt tốt không

Rainkid

Em ở Cẫm Mỹ , Long Khánh ĐN .. E có 7xi .. Ae nào gần e giao lưu cho em 1 con với . Khu vực Kim Long , Ngã Giao Vũng Tàu cũng đc .. Khỏi vùng miền hay gì , chỉ hót vs đẹp đẹp là đc .

duongchulam

Bác ra cổng bệnh viện long khánh hay khu vực bưu điện thấy có 1 bà bán dạo chuyên về chim đà nẵng, xin sdt với address đi nói khi nào có chim mới về thì bắt, bữa có ông bạn bắt được 4 con, con nào cũng khá hết cánh, bọng bộ nói chung là đạt hết.

YeuCM

Giá đó Là có bổi chất rồi đó bạn. Mình để bổi aluoi ra giọng thái độ tốt cũng tầm đó. Có Gi mình giao lưu cho một em. Huế vào Đà nẵng cũng ko xa nhi.

chaomaopr

Giá đó Là có bổi chất rồi đó bạn. Mình để bổi aluoi ra giọng thái độ tốt cũng tầm đó. Có Gi mình giao lưu cho một em. Huế vào Đà nẵng cũng ko xa nhi.
Cậu này ỏ Đồng nai chứ ko phải đà nangđâu Yeucm. ơi

Rainkid

Bác ra cổng bệnh viện long khánh hay khu vực bưu điện thấy có 1 bà bán dạo chuyên về chim đà nẵng, xin sdt với address đi nói khi nào có chim mới về thì bắt, bữa có ông bạn bắt được 4 con, con nào cũng khá hết cánh, bọng bộ nói chung là đạt hết.
mìh hk bjt lựa ra thì đc mà ko bjt lua cug nhu k

hoangjtam

xuống bà rịa mình chia cho 1 con chim ai sẩy mới bẫy được chim tầm 3 mùa nhà nhiều chim rồi nên cho ra đi luôn.

minhhuyjmmy

bác này nói rất đúng nhưng chim quang nam bác ơi, bóng bộ đẹp 250k 1 con 1-2 ngày sổ bọng liền( chim chơi được), mình bắt 3 con con nào sổ 6-7 âm nghe đã