Anh em ở huế khi nào đi bẩy cho em theo với

xuanthu0

Tình hình đam mê đi bẩy chim nhưng không biếc chổ nào có chim, anh em nào biếc alo cho em đi với, giao luu cho vui.Thank

hoangqbu1989

bạn ở đâu qb thế, xem nick thì hình như bạn thích dòng cm ba trại à. mình cũng ở qb nè. có j ae giao lưu. thân
ban co hay dj bay ko dj voi mjnh nek dam bao bay dk nhjeu chjm chj trong thoi gjan ngan.chj can ban bjet noi nao chjm hay va co chim boi.du la boi tinh hay boi gja rung ntn cung bj tom bang cach bay dau

vietgun

Mình người Quảng Bình hiện ở Đà Nẵng.

Mấy hôm nay thấy comment của bạn khoe về khả năng bẫy chim siêu việt mà không có ưng cái bụng tẹo nào, bạn nên khiêm tốn chút đi. Ở trên diễn đàn này hoặc ở đâu đi nữa, với nghề bẫy chim hoặc là bất cứ nghề gì thì không ai có thể tuyên bố mình là người giỏi nhất, mà nên để những người xung quang đánh giá.

Vài lời thằng thắn, nếu không thích thì cũng mong bạn bỏ qua. Mong được giao lưu.

Thân/VG

ban co hay dj bay ko dj voi mjnh nek dam bao bay dk nhjeu chjm chj trong thoi gjan ngan.chj can ban bjet noi nao chjm hay va co chim boi.du la boi tinh hay boi gja rung ntn cung bj tom bang cach bay dau

thaphuongkhach

Administrator

Mấy hôm nay thấy comment của bạn khoe về khả năng bẫy chim siêu việt mà không có ưng cái bụng tẹo nào, bạn nên khiêm tốn chút đi. Ở trên diễn đàn này hoặc ở đâu đi nữa, với nghề bẫy chim hoặc là bất cứ nghề gì thì không ai có thể tuyên bố mình là người giỏi nhất, mà nên để những người xung quang đánh giá.

Vài lời thằng thắn, nếu không thích thì cũng mong bạn bỏ qua. Mong được giao lưu.

Thân/VG

Anh rất thích những comment thẳng thắn của chú trong thời gian gần đây! Có nhiều thành viên góp ý thẳng thắn, chân thành thì diễn đàn mới phát triển theo chiều hướng tích cực được.

Chúc sức khỏe!

thaphuongkhach

thinhre2

vậy là bẩy bằng lưới rồi, có đi bẩy chim chào mào thì mới biết được giang nan bạn ơi. không dễ ăn đâu.

chaomaobatraiqb

Thân/VG
nói thâtgj là mình bẩy chim nhiều rồi muốn có bạn o huế đi bẩy cho vui thoi.chưa bẩy đuơvj nhiều ai giám quảng cáo như thế này

coem_05

Theo mình nghĩ thì "sư phụ" bẫy chim kia giăng keo khắp 1 tán cây có treo lồng bẫy :cool: