Anh em ở long khánh điểm danh

minhhuyjmmy

a e công nhận với mình ko, ở long khánh phong traò chơi chào mào mạnh thiệt mặc dù long khánh bé nhỏ nhưng số lượng nghệ nhân + chim nhiều ko bàn cãi, tuần nào cũng có cuộc thi( tuần + tháng ...)( điểm dợt cội cũng tới 2 - 3 điểm), chim long khánh nhiều nghệ nhân chơi đỉnh và hay như ( a khánh bột, anh quốc đạt, a hải cám.... nhiều ko kể hết) mong chào mào long khánh vươn xa hơn nữa. Thân chào

Tri Minh

a e công nhận với mình ko, ở long khánh phong traò chơi chào mào mạnh thiệt mặc dù long khánh bé nhỏ nhưng số lượng nghệ nhân + chim nhiều ko bàn cãi, tuần nào cũng có cuộc thi( tuần + tháng ...)( điểm dợt cội cũng tới 2 - 3 điểm), chim long khánh nhiều nghệ nhân chơi đỉnh và hay như ( a khánh bột, anh quốc đạt, a hải cám.... nhiều ko kể hết) mong chào mào long khánh vươn xa hơn nữa. Thân chào

Mình ở long khánh đây

Rainkid

Mình Cẫm Mỹ đây hay thi chim chổ nào vậy chỉ bữa nào ra xem với :)

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Chào AE,

Có thể nói Long Khánh là cái nôi trong phong trào chơi chim chào mào ở Khu Vực phía Nam, thực tế nghệ nhân chơi chim chào mào rất nhiều, chim cũng khá có tiếng trong giới chơi chim cả nước nhưng hiện nay phong trào vẫn chưa lớn mạnh, có thể AE còn thiếu sự gắn kết.

Hy vọng trong tgian sớm nhất phong trào chơi chim LONG KHÁNH lớn mạnh về Chất và Lượng

Thân

p/s: Cho đăng ký 1 vé nha AE

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Tuần này về thăm Gia Đình, có AE nào giao lưu cafe COCK không?kaka

tel: 0938.963.868

minhhuyjmmy

chủ nhật thi ở cofee cock, a e chúng ta sẽ úp hình liên quan đến cuộc thi nào, chúc chim cò a e long khánh luôn căng cứng

minhhuyjmmy

Chào AE,

Có thể nói Long Khánh là cái nôi trong phong trào chơi chim chào mào ở Khu Vực phía Nam, thực tế nghệ nhân chơi chim chào mào rất nhiều, chim cũng khá có tiếng trong giới chơi chim cả nước nhưng hiện nay phong trào vẫn chưa lớn mạnh, có thể AE còn thiếu sự gắn kết.

Hy vọng trong tgian sớm nhất phong trào chơi chim LONG KHÁNH lớn mạnh về Chất và Lượng

Thân

p/s: Cho đăng ký 1 vé nha AE
cảm ơn anh, mong a e long khánh thân ái đoàn kết hơn nữa trong môn nghệ thuật thứ 7 và chủ nhật này.

thangdgnai

Mình tham gia diễn đàn cũng lâu rồi, chim thì cũng có vài e,
Sáng nào cũng ra quán cafe Trẻ làm ly gặp a e thôi. Ngày 7/12/2014 Xuân Lộc Thi Lớn đó a e ai có chim chuẩn bị nhé.
Rất tiếc ko được gặp bác T2T nhỉ? hẹn lần sau vậy.......

quangphucmobile90

up cho ae thấy. 7/12 này ở xuân lộc có giải theo khuôn khổ của hiệp hội chào mào miền nam mong ae nao ở gần tham gia nào. địa chỉ cà phê không tên thị trấn gia ray xuân lộc đồng nai.