Anh Em ở Phú Yên ơi !

N.Park

Anh Em ở Phú Yên mình nên tổ chức 1 ngày tất niên cuối năm, trước nhằm giao lưu về tình yêu với thú chơi chào mào,sau gặp mặt để biết nhau nào, hihi ai ủng hộ thì alo em nha .

mu_tit_chao_mao

Anh Em ở Phú Yên mình nên tổ chức 1 ngày tất niên cuối năm, trước nhằm giao lưu về tình yêu với thú chơi chào mào,sau gặp mặt để biết nhau nào, hihi ai ủng hộ thì alo em nha .
Ủng hộ ý tưởng của chú Viên, kế hoạch như thế nào nói thử nghe coi. Vết thương lành hẳn chưa sao hăng thế..hihi..(vụ án bên kia cầu Hùng Vương) :eek:..Đùa tý nhé!!

N.Park

Dạ, chấn thương đã bình phục hẳn 100% ra sân thi đấu tốt . Nếu anh em sắp xếp đc thì ngày thứ 7 này 11h tại Sông Ba của anh Thái đc ko ?

mu_tit_chao_mao

Buổi sáng cứ xách chim dợt cái đã, chương trình sẽ setup sau, tùy theo số lượng thành viên tham gia.

chaomao^^py

Moderator
Lên cho ngày tất niên hứa hẹn sẽ hoành tráng của ae Phú Yên nào ! ĐI đến thống nhất sáng ngày mai AE sẽ liên hoan , tập trung tại cội Sông Ba của anh Thái . Thay mặt các ACE thân mời mọi người lần nữa ^^ ! AE có thể mang chim theo dợt , hâm nong ngày vui

miwon0303

Năm cũ rồi sang năm mới không thấy anh em Phú Yên off nên gọi thử có ai lên tiếng không í mà. anh Toiyeuchaomao phát động năm mới đi anh!