Anh Em ở Quảng Ngãi Vào Nè

thangchuot105

tham gia diễn đàn đã lâu mà em hok thấy ace nào ở quảng ngãi lên tiếng hết thôi thì em thay mặt tất cả ace ở quảng ngãi và ace tỉnh thành khác sinh sống tại quảng ngãi nói lên vài lời
Để tinh thần huấn luyện, chăm sóc chim chào mào đc nâng lên tầm cao mới cũng như tình đoàn kết ace gần xa em kính mời ace sáng 29/12 âm lịch đến cafe 126 phan bội châu, phường trần hưng đạo, tp quảng ngãi uống ly cafe cuối năm và thưởng thức chú chim yêu cũng như cho chúng đón giao thừa nữa chứ mong ace ủng hộ và đến đông đủ để ace mình đoàn kết hơn
Thân !!!:p:p:p:D:D

Sửa bởi Amin:

minhtuan211

ok bác,mình cũng ở Quảng Ngãi,mình ở P Trần Phú,không biết bửa đó có đi được không nhưng sẽ cố gắng.ko biết khi đi co đem theo chim không bác nhỉ.

Tiger lee

www.chaomao.org
Đây là một dịp giao lưu, mình tham gia cùng anh em Quảng Ngãi.

Chéc

có mình nữa, tiếc là ở hơi xa thành phố-cách 16 km

thangchuot105

ok bác,mình cũng ở Quảng Ngãi,mình ở P Trần Phú,không biết bửa đó có đi được không nhưng sẽ cố gắng.ko biết khi đi co đem theo chim không bác nhỉ.
ok anh có nhiều đem nhiều có ít đem ít hok quy định số lượng

Đây là một dịp giao lưu, mình tham gia cùng anh em Quảng Ngãi.
hihihihih cảm ơn anh chị em đã quan tâm

có mình nữa, tiếc là ở hơi xa thành phố-cách 16 km
16 km tuy a mà gần mà anh tình cảm là chính mà kekekekeke

khanhlovevy

mjh cug o quang ngai nek.ae nao biet quang ngai co tiem ban chim nao ma ban chim bay long k.mong ae chi gium

Viết có dấu nhé bạn.

tanhoangkts

bán chim bay lồng thì bó tay hee...eee. Mùa này thì có chim ổ và tơ thôi nếu muốn mua bổi đợi them 5 tháng nữa đi.( Những con bổi đỉnh thì không ai chiu bán giá bèo đâu còn giá bèo chỉ có chim xã thôi) chúc bạn sáng trong việc chọn lựa.

lebinhmobile

Ông chủ cho 1ly cafe đen , mấy điếu ngựa luôn !
hiiii.... hôm nào sẽ ghé, có mấy con bổi , chưa chơi được, chắc đi mạng không.

vanxuanhoa

oi o Mo Duc ak , co boi nao dep ko de minh con , chim bay dau day
Vui lòng gõ tiếng Việt có dấu - Cảm ơn!

Sửa bởi Amin: