Anh em hay đấu chim vào cho mìh hỏi tý vs

Rainkid

Ae cho hỏi con cm mìh đj dợt mà nó chỉ chơi cánh vs sàg cầu liên tục nhưg ít sổ bộg . Cứ cươg hầu nhưg Rí rí sổ nhỏ trog họg vậy là do sao vậy . Có đi thi đc ko .. Treo ra thì sổ ầm ầm chỉ kè chjm vào chỉ sàg cầu vs cánh .. Ae góp ý vs hay do ko cho tập lực hay còn yếu lửa

neo

cái này phải có hình ành hay video thì mới xác định được , vì có thể là chim dụ đồi thủ hay khiêu khích đối thủ

chaomaopr

Ae cho hỏi con cm mìh đj dợt mà nó chỉ chơi cánh vs sàg cầu liên tục nhưg ít sổ bộg . Cứ cươg hầu nhưg Rí rí sổ nhỏ trog họg vậy là do sao vậy . Có đi thi đc ko .. Treo ra thì sổ ầm ầm chỉ kè chjm vào chỉ sàg cầu vs cánh .. Ae góp ý vs hay do ko cho tập lực hay còn yếu lửa
nết chim nó vậy bạn ơi ko thay đỗi được đâu. nếu chim bạn chuyên cánh đuôi và thưa bọng thì cà phê ko vấn đề gì cả.còn đi thì thì chắc ko nên.

quangphucmobile90

có thể là chim yếu lửa nên chưa sổ bọng căng được hoặc trường hợp thứ hai la nết con chim không mau mỏ. mình đả từng gặp 1 em vậy. cứ ráng nuôi căng rồi dợt thêm xem sao.

jun

có thể là chim yếu lửa nên chưa sổ bọng căng được hoặc trường hợp thứ hai la nết con chim không mau mỏ. mình đả từng gặp 1 em vậy. cứ ráng nuôi căng rồi dợt thêm xem sao.
chắc là nết đấu của con chim, bởi vì treo ra nó sổ ầm ầm cơ mà

cm bôi Angel

Do nết chơi của em nó thôi , bác đem em nó đi thi vẫn tốt chán chi cần chim sang cầu chới cánh bềnh và không bỏ nước là được còn sổ giọng không cần nhiều đâu mà nói chung là nết chơi từng con nó khác nhau thôi.